[JX] Share JXM 17 phái - 1Click

Bác ơi đường dẫn này làm gì phải con đó bác. ở JXM này không có file nào quy định tổng NPC liên quan tới đường dẫn nào bác nhỉ.

Bác coi lại giúp em đó làm gì phải đường dẫn của nó đâu ạ. con NPC Nạp Lan Chân (con đầu tiên vào click nhận nv chính tuyến )
Ý bác là muốn sửa phần thưởng nhiệm vụ ở con NPC Nạp Lan Châm đó thì vào đây \Setting\Task\Task.tab

Ý bác là muốn sửa phần thưởng nhiệm vụ ở con NPC Nạp Lan Châm đó thì vào đây \Setting\Task\Task.tab

Ok thanks bác chứ cái kia bác gửi làm gì phải con đó. mà sao nó ko có script về việc đi tới đâu tới đâu hay Task gì của nó bác nhỉ.

VD: như nhận nhiệm vụ xong đến => NPC này => tiếp theo. ý em muốn tìm đoạn đó của nó. hay là ko có bác nhỉ

Cần chủ thớt chỉ giáo vụ quy định Vật phẩm đấu giá từ các sự kiện như minh chủ võ lâm, v..v nó quy định ở file nào ??

VD: đi võ lâm minh chủ sẽ có những đồ được lên đấu giá (mặc dù biết là phụ thuộc vào lượng người hoạt động)

Mong được chỉ giáo. kiểu như muốn 1 người đánh bos mà vẫn lên đấu giá nhiều đồ

chào mn. Cho mình hỏi nhờ 1 chút, cái ìp máy ảo của mình giờ là 192.168.200.128 nên k kết nối được . bạn nào biết cách chỉ giúp mình sửa về 192.168.200.129 đc k thank!

Bên trên