[JX] Share JXM 17 phái - 1Click

mình lấy nhân vật lúc chưa cho 2 file cp vào thì vào đc. còn lúc tạo nhân vật tới phần đạt tên lại đứng đen thui lun
You must be registered for see images

mình lấy nhân vật lúc chưa cho 2 file cp vào thì vào đc. còn lúc tạo nhân vật tới phần đạt tên lại đứng đen thui lun
You must be registered for see images

Uk nếu là nhân vật cũ chưa patch thì ok. Nếu nhân vật mới tạo thì thấy bị. Không rõ nguyên nhân tại sao. Ai chỉ phát nhỉ

ANh em nào hướng dẫn mình việt hóa giúp với, ** thể 1 chút là unpack cái gì, việt hóa những file nào và sau khi hoàn tất thì đồng bộ ra sao, mình có thể viết phần mềm auto cho việt hóa, hứa việt hóa xong sẽ share free cho AE CLB. thanks

ANh em nào hướng dẫn mình việt hóa giúp với, ** thể 1 chút là unpack cái gì, việt hóa những file nào và sau khi hoàn tất thì đồng bộ ra sao, mình có thể viết phần mềm auto cho việt hóa, hứa việt hóa xong sẽ share free cho AE CLB. thanks
unpack 2 file .CP việt hóa hết file *.lua *.tab *.txt, thích thì đồng bộ hết những file đó

Tùy vào người dev thôi bác, nếu các ông thần chỉ lấy APK Và CP để đồng bộ rồi đem lên vài cái hình ảnh rao bán SV thì tất nhiên sẽ lỗi cả tá, còn nếu biết fix toàn tập thì là 1 bản ngon thậm chí là 18p cũng ok

Nếu không có srouce build server thì cũng chỉ mod hoặc fix cái có sẵn thôi....Bạn dev cái .cp & .idx mà server ko có function thì sao chạy

AnhEm cho mình hỏi 2 file việt hóa mình làm sao để coppy vao Client dc vậy mình hơi gà mong ae hướng dẫn giúp

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên