[JX] Share JXM 17 phái - 1Click

Cái này mình lấy trên forum của tàu, share cho anh em.
Trong đó có client gốc của bọn tàu rồi. Mình có thêm cái client đã fix một chút tiếng việt. Còn nhiều tiếng trung quốc mà ko biết fix như nào và tên server. Ai chỉ giáo giúp vs nhé.
Link : https://drive.google.com/open?id=1Gu_3TYD0ttV6mALB4wiOXAYf5i1VECDb
Demo tý ảnh :D

You must be registered for see images

========================================
Update 27/03/2019

2 file việt hóa bị lỗi nên tạm thời bỏ nhé anh. Đang tìm cách khác để việt hóa lại.
Dùng client ở trên là ok đấy. Mỗi tội shop vẫn tiếng trung
========================================

Chỉnh sửa lần cuối:
client việt nam dùng kiểu gì thế bác em đổi ip trong updateandroi.ini rồi mà nó vẫn báo lỗi kết nối không update đươc !
Ơ dùng cái client của mình là vào được luôn mà. Còn nếu muốn copy thì mình đang copy tạm mấy file như dưới ấy

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

Cho mình hỏi là GM tool bản này sử dụng ntn thế
Mình cũng đang tìm cách. Chưa biết add GM vào kiểu gì. Không biết có cao nhân nào chỉ giáo giúp với.

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

bản này dùng tool unpack nào nhỉ v bác
Tools thì mình lại không có. Hiện đang copy file từ bên client của tàu về ấy. Nên toàn tiếng tàu. Chưa biết việt hóa ở đâu. Mới tập tành vào con này.

À mình hỏi để mình thay ip thành 192.168.1.xxx để chơi trên điện thoại ý mà nó toàn báo mất kết nối ngay phần update thôi. Mình cũng thử tìm 1 client tiếng việt thay ip y hệt client cũ mà nó cũng báo mất kết nối ở phần update !

À mình hỏi để mình thay ip thành 192.168.1.xxx để chơi trên điện thoại ý mà nó toàn báo mất kết nối ngay phần update thôi. Mình cũng thử tìm 1 client tiếng việt thay ip y hệt client cũ mà nó cũng báo mất kết nối ở phần update !
Cái này là do bạn chưa đồng bộ được mấy cái file pack của server và client ấy. Chứ không dùng nguyên cái client tiếng việt được đâu.
Cái client của mình thì mình giải nén cái file apk của tàu rồi lấy mấy cái file trong client đó copy sang bên client tiếng việt thì nó mới chạy được ấy.

---------- Post added at 12:20 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

Mé. K có tool GM trải nghiệm sao ta. Buồn ghê.
Uk nhưng chưa thấy cao nhân nào vào chỉ giao vụ enable gm lên cả :(

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

ah nếu bạn muốn đổi IP thì bạn phải unpack được và đổi IT trong client nữa ấy

Dăm ba cái việt hóa KHÓ và tốn TIME vãi :(
Giờ cần cái đồng bộ với file lua trên sv nữa là ổn

Bên trên