[JX] Share JXM 17 phái - 1Click

Cảm ơn bạn nhiều nhé ! Bạn cho mình hỏi làm sao để dùng dc chức năng GM vậy hả bạn?

Server\ServerScript\GM

function GM:TestCommander()
-- local strc = "1048577" ---请在此填入你的角色ID以/分隔ID
--\\\\\\\\\\\\\\\
-- local sysid = 0
--if string.find(strc,me.dwID,1) then
-- sysid = me.dwID
--else
-- sysid = 0
--end
-- if me.dwID ~= sysid then
-- me.CenterMsg("你已经是VIP18会员,黎饰直接在游戏商城充值", true)
--else
me.CenterMsg("GM OK", true)
me.CallClientScript("Ui:OpenWindow", "GMListPanel");
-- end
--\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
end

chép 2 file .CP đã chỉnh sửa vào WWW\Update\Android bằng WinSCP, ==> nhưng nó không update là lỗi gì các bác

làm sao để nó update file mới mình đã up

Chỉnh sửa lần cuối:
---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

Nếu theo mặc định thì home/jxqy/ServerScript/Gm/TestCommander.lua
hoặc root
/jxqy/ServerScript/Gm/TestCommander.lua

Mỗi người cài mỗi khác cái thư mục server là jxqy mặc định unpack 2 file pakage0.dat và pakage.idx ra là thấy
bạn có thể cho mình xin fb của bạn hoặc cho mình xin tools unpack đc ko bạn .

Nếu theo mặc định thì home/jxqy/ServerScript/Gm/TestCommander.lua
hoặc root
/jxqy/ServerScript/Gm/TestCommander.lua

Mỗi người cài mỗi khác cái thư mục server là jxqy mặc định unpack 2 file pakage0.dat và pakage.idx ra là thấy

Bác có biết con NPC nạp lân chân đường dẫn nó là gì không bác. cái con mới tạo nhân vật cái gặp nó để làm nv chính tuyến ấy

Bác có biết con NPC nạp lân chân đường dẫn nó là gì không bác. cái con mới tạo nhân vật cái gặp nó để làm nv chính tuyến ấy

\ServerScript\Npc\Class\ActivityNpc.lua nó nằm đây bác

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

bạn có thể cho mình xin fb của bạn hoặc cho mình xin tools unpack đc ko bạn .
Tool bạn tìm mấy bài trên forum share ấy mấy file .bat ấy

\ServerScript\Npc\Class\ActivityNpc.lua nó nằm đây bác

Bác ơi đường dẫn này làm gì phải con đó bác. ở JXM này không có file nào quy định tổng NPC liên quan tới đường dẫn nào bác nhỉ.

Bác coi lại giúp em đó làm gì phải đường dẫn của nó đâu ạ. con NPC Nạp Lan Chân (con đầu tiên vào click nhận nv chính tuyến )

Bên trên