[Mu PC] [SCF 12.0.0.1]Share lại Season 6.9 Custom <Có hướng dẫn cài>

em dùng mumaker và titan editor lập acc mà không đăng nhập vào game được ạ, cứ báo tài khoản hoặc mật khẩu không phù hợp là saọ ạ @@

KhongGianOL

Quản Lý
kiểm tra lại chỗ config titanlink có phần mD5=bạn chọn 0 hay chọn 1...dĩ nhiên chắc chọn 0 rồi...vì dùng 1 nghĩ là DB chạy MD5 đc kích hoạt mà mumaker k đăng ký = md5 đc...cho nên lược bỏ trường hợp đó...

E mới tải về, vào đc game nhưng chạy = WM của bác ef

You must be registered for see images

đây bạn

Cái này nếu bác config on bác mở thêm port antihack là đc ạ

ai có thể cho e làm phiền chút không, e copy cái SV Mu vào vmware mà không mở đuọc titanlink
facebook e, fb.com/thanh.son.3388

chạy titan k hiện tượng hoặc lên xong ngắt bác chạy ODBC.reg
-------------------------------
Thêm cái nữa, bác nào muốn chạy trên máy ảo thì tự tải iso về mà chạy, Win trong VM của bác Ef bị lỗi k tài nào chạy đc MSDTC, E tự chạy WIn khác vào ok bt. ( tho Em cái này dẫn đến hiện tương k mở đc MuMake với TitanEdit

cài máy ngoài nhẹ hơn ko thích sao cứ phải máy ảo nhỉ :D. mà cài có phút mốt là xong cái server, thời gian nhờ vs chờ ng ta up lên thà tự làm nhanh hơn r đó :)

Bác Ef đang on :3
Bác ơi fixx cái zClient.dll đi ạ, Updat 1.2.7 mất Menu bên trên, mà dùng bản theo clain thì anti skin lorencia :(

à, Em đã Edit ip trong main.exe, đổi tên zClient.dll mà k vào đc = main.exe, vẫn nhảy ra 2 sv :(

Bên trên