[Mu PC] [SCF 12.0.0.1]Share lại Season 6.9 Custom <Có hướng dẫn cài>

1> Data\EvenItemBag\Kundun.txt [Đại khái thế]
2> Cái này do bạn không biết dùng Auto.
3> Post item có sẵn rồi mà. Ctrl + chuột phải hay sao đấy.

Có thể trả lời không chính xác lắm vì đọc câu hỏi của bạn không gãy gọn, chẳng hiểu hỏi cái gì. Cũng có thể do vấn đề đọc hiểu của mình.

Ừm cái auto đừng có click vào ô tấn công xung quanh thì nó sẽ kô quay trở lại, bạn ko biết sài đó. Auto ss6 trở đi hơi bị ngon :)
Kundun rớt ra đồ thần vô danh là do đồ đó ko có tính năng thần mà bị sét vào mục đồ thần thì nó hiện lên như vậy.
post item thì 100% rồi, mà chắc sv lỗi nên ko hiện chăng :)
Thử cài sv bim cho bạn mà méo kết nối được nên dẹp :)

Bản win theo VM lỗi bác ạ, Em cài net frame 3.5 vẫn lỗi cái đó, p chạy wing mới cho vm mới chạy được

Bản win theo VM lỗi bác ạ, Em cài net frame 3.5 vẫn lỗi cái đó, p chạy wing mới cho vm mới chạy được

Updatlink WMware cho bác nào k biết cài <-- Click "Link"
pass : CLBDEVGAME.com
----------
Bản WM bác Elf up bị lỗi win k chạy được MUMake vs TitanEdit nên E chạy win khác, hiện tại chạy ngon lành chưa lỗi lầm gì.
Đã chỉnh max poin = 1 tỷ theo bác Elf
Add lại bãi quái tương tự 1 MU online đang chơi
tải về giải nén chạy file : Windows 7.vmx
----------
----------
Đã updat:

Chỉnh IP :

Chỉnh pass SQL

You must be registered for see images

Chú ý: Máy mình khá nhiều Virus, bác nào dùng scan trước khi dùng, Hôm bữa E scan ra 534 con :3
Bác nào tải về dính virus Em k chịu trách nhiệm

Đa tạ :D
Nhận của tiểu đệ 1 thanks đi huynh đài :D Cảm kích cảm kích]

Bình thường mình thấy Kundun rơi xem kẻ item thần, exllent, item dỏm,... mà Kundun này chỉ rơi ntn. Sửa lại đc ko ạ. Với muốn Kundun drop thêm set chaos mà ko biết add làm sao, vì File Data\EvenItemBag\Kundun.txt chỉ add được item thường còn item thần thì ko biết đoạn nào.

Ở Loren khi mình chạy ngang qa đoạn này thì bị vậy.
Xin lỗi vì sự đòi hỏi của mình. Mong nhận được sự giúp đỡ ạ.

Updatlink WMware cho bác nào k biết cài <-- Click "Link"
pass : CLBDEVGAME.com
----------
Bản WM bác Elf up bị lỗi win k chạy được MUMake vs TitanEdit nên E chạy win khác, hiện tại chạy ngon lành chưa lỗi lầm gì.
Đã chỉnh max poin = 1 tỷ theo bác Elf
Add lại bãi quái tương tự 1 MU online đang chơi
tải về giải nén chạy file : Windows 7.vmx
----------
----------
Bác Uplink lại ko bật share trên google driver. How to download?

Bình thường mình thấy Kundun rơi xem kẻ item thần, exllent, item dỏm,... mà Kundun này chỉ rơi ntn. Sửa lại đc ko ạ. Với muốn Kundun drop thêm set chaos mà ko biết add làm sao, vì File Data\EvenItemBag\Kundun.txt chỉ add được item thường còn item thần thì ko biết đoạn nào.

Ở Loren khi mình chạy ngang qa đoạn này thì bị vậy.
Xin lỗi vì sự đòi hỏi của mình. Mong nhận được sự giúp đỡ ạ.

1> Lâu rồi không sờ vào nên chả nhớ lắm. Bạn xem trong nova.ini có số lượng item và số lượng item thần drop nhé. Item thần drop sẽ rơi random trong đống item thần của sv. Muốn custom nó thì tất nhiên là dev thêm rồi.
2> Tăng camera mới bị. Thử edit lại map xem. Chỗ này mình cũng dính 1 2 lần rồi, cam thường không sao nên bỏ qua

Bác ElfCheat ơi cho em hỏi sao em thử chỉnh cái expmaster k đc nhỉ, e để thử x600 thì lên rất nhanh, nhưng thử cho xuống x60 thôi thì nó k chậm lại mà lại vẫn cứ lên vèo vèo như x600 ý, trong khi tạo thử nhân vật khác chơi thì lại chậm như x60, hix, mà bảng master hình như lỗi bác nhỉ, em cộng vào có skill đc, có skill thì thoát là mất toi điểm luôn

Chắc dính mấy con từ database cũ chứ mình test lệnh /change nhiều rồi, combo được đều mà.

Bác Bim ơi cho em hỏi sao em thử chỉnh cái expmaster k đc nhỉ, e để thử x600 thì lên rất nhanh, nhưng thử cho xuống x60 thôi thì nó k chậm lại mà lại vẫn cứ lên vèo vèo như x600 ý, trong khi tạo thử nhân vật khác chơi thì lại chậm như x60, hix, mà bảng master hình như lỗi bác nhỉ, em cộng vào có skill đc, có skill thì thoát là mất toi điểm luôn

Vấn đề exp master tối về mình sẽ xem thử. Giờ chạy nốt mấy cuốc xe ôm đã.
Còn master mình nhớ cộng được ok hết mà. Mỗi char có 60 skills master, đủ cho bảng master mở rộng luôn.

Vấn đề exp master tối về mình sẽ xem thử. Giờ chạy nốt mấy cuốc xe ôm đã.
Còn master mình nhớ cộng được ok hết mà. Mỗi char có 60 skills master, đủ cho bảng master mở rộng luôn.

À, bác nhắc này Em mới nhớ, RF dính mấy Skinmasster k cộng đc bác ạ, chưa hiểu skin nó ở đâu ra, học hết skin + master vẫn báo skin chauw học

Bên trên