[Mu PC] [SCF 12.0.0.1]Share lại Season 6.9 Custom <Có hướng dẫn cài>

Mình làm theo clip nhưng đến đoan đăng nhập thì ko có tài khoản, định dung mu maker tạo thì bao lôi Microsoft Jet OLEDB4.0 provider not resginter on local machine, dùng cai titan bao errorrr connect (3). hình như lỗi ko kêt nôi đc database vì cai mu maker có luc bao login failed to user sa @@!

Mumaker không được thì dùng TitanEditor bạn à

Mình làm theo clip nhưng đến đoan đăng nhập thì ko có tài khoản, định dung mu maker tạo thì bao lôi Microsoft Jet OLEDB4.0 provider not resginter on local machine, dùng cai titan bao errorrr connect (3). hình như lỗi ko kêt nôi đc database vì cai mu maker có luc bao login failed to user sa @@!
Coi lại cái dotnet 3.5 cài chưa bạn nhé, nếu dotnet trên 3.5 thì phải cài thêm cái 3,5 nửa nó mới chạy

^ Bấm continues là được thì phải.
Tài khoản thì cài xampp với web vào là được, không thì dùng nick 1 đến 10, pass cũng từ 1 đến 10

Kundun

^ Bấm continues là được thì phải.
Tài khoản thì cài xampp với web vào là được, không thì dùng nick 1 đến 10, pass cũng từ 1 đến 10

Mình có mở chức năng thông báo khi giết chết Kundun với
Medusa mà nó không thông báo lên, Hiện có cách nào fix gợi ý cho mình biết với, sẳn cho AE nào cần luôn hì.​

KhongGianOL

Quản Lý
sao nhìu lỗi thế...bây giờ...đã vào đc game rồi phải ko ( có phải do ip với serial ko đồng bộ ko) hoặc là chỗ getmaininfo cấu hình ko đúng....

và giờ lỗi blood này nữa...mình chả bị cái gì cả

đây đây. mình nhận hướng dẫn các b cài đặt sửa 1 số lỗi lặt vặt linh tinh config sv đây :v
nếu muốn đưa online thì mình cũng hướng dẫn cụ thể luôn :D
fb.com/spy091
ib mình. :D
có phí và ko có phí =))
thế cho khỏe nhờ :v

Bên trên