[JX] [Jx2] Share bản Jx2 1gs chạy ổn định đầy đủ để trải nghiệm

Bác thêm đc phần lệnh GM đối với gamer đc k.share e với ạ.cảm ơn bác nhiều

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

2h chiều ct phụ
3h chiều ct chính
7h tối ct phụ
8h tối ct chính nhá bro
NPC ở giữa thành BK í
Chỗ tống gần NPC Tiệm Nam Phục
Liêu gần NPC chủ thương hội

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------
Cảm ơn bác nhé.bác biết cách chỉnh giờ chiến trường chính và phụ ở đâu k chỉ e với
à nếu bác có zalo hay fb cho e xin với
Có nha bạn! GM đó có đầy đủ! kể cả banned nhân vật! dùng code nhận đồ theo kênh GM! Dùng cho server onl đã tắt kênh chát GM đối với người chơi!!! nhưng mình đang hoàn thiện thêm 1 vài tính năng hỗ trợ cho nhân người chơi nữa rồi mới share!!!

Đang tính kiếm 1 bác làm chung server onl đây!! Tại công việc chính của mình là quay phim... ngồi code mode chỉ những lúc rảnh thôi

KHÔNG CÓ TRONG SERVER CHỦ TOPIC SHARE THÌ XIN HÃY LÀM ƠN ĐỪNG CÓ ĐĂNG ẢNH LUNG TUNG.
1 phiếu vote TRIỆU HỒI Admin box quản trị Jx2 xóa nhận xét này..... tin nhận xét không đúng sự thực gây hoang mang rối loạn, xả tin rùm beng....
cái thế lực 3 phe này, trong server có sẳn, ko chịu mò để mở lên gì cả :3 chán ghê chưa :eek:

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

share tôi cái thẻ gm đi pro =))

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

quan tâm làm gì mấy tới mấy thằng vô ơn này :V thằng này là thằng trong nhóm zalo :V chuyên đi xin xỏ client ấy :V nó chắc cũng bỏ tiền ra mua sv rồi về fix rồi lên đây khịa ấy chấp làm gì =))

hello best scam, trùm lừa đảo :v nổi tiếng nhất showbiz, đi đâu cũng thấy la liếm hóng hớt, ko thì canh me canh chua lừa đảo

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

Bác thêm đc phần lệnh GM đối với gamer đc k.share e với ạ.cảm ơn bác nhiều

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Có nha bạn! GM đó có đầy đủ! kể cả banned nhân vật! dùng code nhận đồ theo kênh GM! Dùng cho server onl đã tắt kênh chát GM đối với người chơi!!! nhưng mình đang hoàn thiện thêm 1 vài tính năng hỗ trợ cho nhân người chơi nữa rồi mới share!!!

Đang tính kiếm 1 bác làm chung server onl đây!! Tại công việc chính của mình là quay phim... ngồi code mode chỉ những lúc rảnh thôi

inbox facebook đi gửi cho chứ rảnh quá ngồi đó viết bác :v để đầu óc làm chuyện khác đi nè

cái thế lực 3 phe này, trong server có sẳn, ko chịu mò để mở lên gì cả :3 chán ghê chưa :eek:

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:50 AM ----------

hello best scam, trùm lừa đảo :v nổi tiếng nhất showbiz, đi đâu cũng thấy la liếm hóng hớt, ko thì canh me canh chua lừa đảo

---------- Post added at 02:56 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

inbox facebook đi gửi cho chứ rảnh quá ngồi đó viết bác :v để đầu óc làm chuyện khác đi nè
Check inbox kết bạn đê bác ơi :v!!! Cao thủ đây rồi... Mình chỉ gà mờ... ngồi nghịch mấy ngày dịch thôi :D

Mở ID map thì biết mỗi chỗ đó thôi, cơ mà mở map không nó lỗi, mở chức năng thì không biết nằm ở đâu, còn phức tạp hơn biết mở đầu từ đâu file nào mà vọc cơ chứ.... newbie chả rành thao tác phải bắt đầu hay thao tác kiểu NGUYÊN LÝ gì để mò ra cả. Động lực vọc ít ra để mở là có gợi ý liệt kê những file tên gì để mở chức năng,.. lúc đó có động lực tự vào xem đọc tự vọc tiếp tự nối mở chức năng / chứ ngay cả nó là gì còn chả biết đi mở từng file xem quả thật là LOL toàn tiếng trung đi dịch.
Ngay cả đang vụ fix ảnh hiển thị f3 với bên ngoài Game vọc đến npcress đọc thử toàn id số xem được vài file thì lại lỗi font 1 hay 2 file toàn oeia'0IA làm chả dịch được nội dung bên trong để hiểu nó viết cái gì đó luôn.
Đang chưa khắc phục được lỗi font. bó tay... mở topic http://clbgameviet.net/threads/8928...er-settings-npcres-KHONG-BI-LOI-FONT-chu.html mà vẫn chưa có ai thật sự giúp cả.

tự tải font trên mạng gbk add vào máy dưới client thì bị như trên đọc được vài file, còn đầy file vẫn bị lỗi font nên vẫn chưa biết làm sao không bị lỗi 100%, ý là có thể mở chép ra dịch được hết. mở còn lỗi chưa sửa được chứ nói gì là vọc gì gì đó thêm, mấy file bên txt còn biết font vk san seif, gõ tcvn3 không lỗi, còn npcress mở đã lỗi mấy tiêu đề biết dò đến dòng nào mà đọc với sửa.

You must be registered for see images

tks bác share sv ngon nhá em đợi mãi dành cho mấy thằng thích khoe hàng này =))
em không nói gì bác chủ thớt cả đâu ! chỉ nói mấy thằng thích khoe mẽ thôi nha ! :rolleyes:

hỏi thật bản của bác đã có trang bị cánh r á , m chỉ quan tâm cánh thôi vì nó đẹp :)) còn mấy cái huy truơng vân sức kqt

ghê nhỉ chắc động miếng cháo nhà ai rồi tự nói tự nhục =)) cái loại ăn cây táo đi rào cây sung có ngay ra đường ô tô cán chết cả nhà cũng nên ấy chứ nhỉ =)) không biết có con chó nào hay nói xấu sau lưng
người khác ném đá giấu tay gắp lửa bỏ tay người =)) trên đời sống lắm chó quá không xích hết lại đâm ra nó hay chạy lăng quang cắn người =)) thấy tội

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

hỏi thật bản của bác đã có trang bị cánh r á , m chỉ quan tâm cánh thôi vì nó đẹp :)) còn mấy cái huy truơng vân sức kqt
:V sv volam2 online thôi sv tôi là 2014 mà
chẳng qua là thấy mấy thằng sống vô ơn nó lên đấy chửi bơi show hàng nên tôi show tý cho nó cay tý mà nó đã rủ cả cái team nó vào cắn tôi rồi =))

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

đơn giản chỉ là đổi ui là thay được cái tên so2game thôi :) có vẹo gì đâu

click zo cái biểu tượng gần 2 cái đồng vàng ý bác, cái biểu tượng bên trên hình máy tính đó :v

Bác nào cho em xin id lãnh trùng tơ và da sư tinh với ạ, em đang làm nv phượng tường cần 2 món đó mà k bit cách add. hixx

Ý tui là sao bác vô được map Hưng Khánh thế lực 3 phe vậy?? Có nv thế lực luôn ko bác? Trồng cây, truyền kinh gì đó...

Hóng share gs 2016 =))

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Ý tui là sao bác vô được map Hưng Khánh thế lực 3 phe vậy?? Có nv thế lực luôn ko bác? Trồng cây, truyền kinh gì đó...

Mở map viết Script chạy nv thế lực cái này bạn có thể tham khảo các event và nhiệm vụ còn vân tiêu thì tham khảo nv hàng xóm hàn trí nhượng nó có cái hộ tống đó :v

[/IMG]
Em đang làm nv ts6 mà đến gặp npc này lại báo lỗi các bác xem giúp với :D

[h=1]gặp ông quan viên thoái nhiệm ở biện kinh yk bác, ở góc trái trên cùng bản đồ đó. hqua e cũng vừa lên ts 6 xong

e tưởng bật cái map ấy mà:v chứ 3 phe e chưa nghịch bh[/h]

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Bác chủ cho em hỏi tàng kiếm đi ở map nào nhỉ? em click vào tất cả sứ giả toàn báo đừong đi phía trước chưa thông

Bên trên