[JX] [Jx2] Share bản Jx2 1gs chạy ổn định đầy đủ để trải nghiệm

You must be registered for see images

sv bác ngon vãi
Lấy đâu ra đây bro.share tôi với

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Bro có khung thời gian các chiến trường của sever này k chỉ tôi với.
tôi chơi từ thời chiến trường chạy ra chỗ tiêu viễn lâu và bách hiểu sinh giờ vào k biết những chiến trường này đi vào mấy giờ và đi từ NPC nào nữa

sv bác ngon vãi

KHÔNG CÓ TRONG SERVER CHỦ TOPIC SHARE THÌ XIN HÃY LÀM ƠN ĐỪNG CÓ ĐĂNG ẢNH LUNG TUNG.
1 phiếu vote TRIỆU HỒI Admin box quản trị Jx2 xóa nhận xét này..... tin nhận xét không đúng sự thực gây hoang mang rối loạn, xả tin rùm beng....

192.168.0.17 ip trong sever không vào web đăng ký được, không có acc chơi, ai chỉ mình cách đăng ký với, cũng không vào winscp được
Bạn có Star đc Server không ? Với lại bạn sài Wifi mạng nào.
Vì nếu sài Moden của bên Viettel và FPT thì phải sửa IP về 192.168.1.x còn VNPT thì mới giữ nguyên IP 192.168.0.17 được!

mình dùng wifi viettel, mìn đã fix id máy ảo VM 192.168.1.0 và id máy thật là 192.168.1.1, cũng fix flie sever ini và bishop ini thành 192.168.1.1 rồi chạy sever ./1,2,3,4 rồi vào web 192.168.1.1 vẫn không truy cập được,còn cách khắc phục nào nữa ko chỉ mình với hay bạn có acc nào cài sãn trong sever đó không cho mình xin

4. Hướng dẫn đổi IP (trường hợp khác lớp mạng như 192.168.0.x, 192.168.1.x,192.168.2.x,...): https://www.youtube.com/watch?v=9x6EthvtRbc&t=194s
của bạn đây lần đầu cày mình cũng bị như vậy, nếu bạn để nguyên là 192.168.0.17 theo lúc giải nén thì cần kiểm tra lại máy thật (Ctrl+R -> cmd -> ipconfig) xem có mạng nào dùng 192.168.0. hay không
nếu không có thì bạn chạy ./3 sẽ báo lỗi failse

mình dùng wifi viettel, mìn đã fix id máy ảo VM 192.168.1.0 và id máy thật là 192.168.1.1, cũng fix flie sever ini và bishop ini thành 192.168.1.1 rồi chạy sever ./1,2,3,4 rồi vào web 192.168.1.1 vẫn không truy cập được,còn cách khắc phục nào nữa ko chỉ mình với hay bạn có acc nào cài sãn trong sever đó không cho mình xin
IP 192.168.1.1 là của Moden rồi bạn không đc dùng cái đó cho máy ảo! phải dùng 1 IP không trùng với máy thật và không trùng với Moden VD: 192.168.1.8. Rồi dùng IP này sửa lần lượt các IP trong GS và GW

IP 192.168.1.1 là của Moden rồi bạn không đc dùng cái đó cho máy ảo! phải dùng 1 IP không trùng với máy thật và không trùng với Moden VD: 192.168.1.8. Rồi dùng IP này sửa lần lượt các IP trong GS và GW
share tôi cái thẻ gm đi pro =))

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

KHÔNG CÓ TRONG SERVER CHỦ TOPIC SHARE THÌ XIN HÃY LÀM ƠN ĐỪNG CÓ ĐĂNG ẢNH LUNG TUNG.
1 phiếu vote TRIỆU HỒI Admin box quản trị Jx2 xóa nhận xét này..... tin nhận xét không đúng sự thực gây hoang mang rối loạn, xả tin rùm beng....
quan tâm làm gì mấy tới mấy thằng vô ơn này :V thằng này là thằng trong nhóm zalo :V chuyên đi xin xỏ client ấy :V nó chắc cũng bỏ tiền ra mua sv rồi về fix rồi lên đây khịa ấy chấp làm gì =))

Lấy đâu ra đây bro.share tôi với

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Bro có khung thời gian các chiến trường của sever này k chỉ tôi với.
tôi chơi từ thời chiến trường chạy ra chỗ tiêu viễn lâu và bách hiểu sinh giờ vào k biết những chiến trường này đi vào mấy giờ và đi từ NPC nào nữa
2h chiều ct phụ
3h chiều ct chính
7h tối ct phụ
8h tối ct chính nhá bro
NPC ở giữa thành BK í
Chỗ tống gần NPC Tiệm Nam Phục
Liêu gần NPC chủ thương hội

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

quan tâm làm gì mấy tới mấy thằng vô ơn này :V thằng này là thằng trong nhóm zalo :V chuyên đi xin xỏ client ấy :V nó chắc cũng bỏ tiền ra mua sv rồi về fix rồi lên đây khịa ấy chấp làm gì =))
.
Bác cho em vào nhóm zalo với ạ :(((

GM Mình đang làm cho full tính năng. Xong share sau nha cậu!!! đang viết tính năng mới cho nó

GM Mình đang làm cho full tính năng. Xong share sau nha cậu!!! đang viết tính năng mới cho nó
Bác thêm đc phần lệnh GM đối với gamer đc k.share e với ạ.cảm ơn bác nhiều

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

2h chiều ct phụ
3h chiều ct chính
7h tối ct phụ
8h tối ct chính nhá bro
NPC ở giữa thành BK í
Chỗ tống gần NPC Tiệm Nam Phục
Liêu gần NPC chủ thương hội

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------
Cảm ơn bác nhé.bác biết cách chỉnh giờ chiến trường chính và phụ ở đâu k chỉ e với
à nếu bác có zalo hay fb cho e xin với

Bên trên