[Mu Mobile] Share Sever MuMobile v2.6.9 ( 3.0 )

bác Luật ơi
tôi edit file xml giờ import nó vào file GameRes.unity3d
thì tôi thấy nó bị đổi thành file txt
và thế là lỗi
bác có biết lý do tại sao nó bị thế không
có cách nào sửa vụ này không bác

nó import vẫn bình thường
nhưng tôi kiểm tra lại thì nó lại bị biến thành đuôi txt trong file .unity3d
và sau khi bị biến thành txt, thì import lần thứ 2 thì nó báo k có file .txt đó

b xóa hẳn file gốc đi rồi coppy file sửa xong vào nhé, trong unity thông thường sẽ có 1 số xml bị chuyển qua txt do mã hóa. những file txt đó cho dù b đổi lại thành xml thì đóng gói nó cũng ko nhận xml

b xóa hẳn file gốc đi rồi coppy file sửa xong vào nhé, trong unity thông thường sẽ có 1 số xml bị chuyển qua txt do mã hóa. những file txt đó cho dù b đổi lại thành xml thì đóng gói nó cũng ko nhận xml

ok tôi toàn copy đè lên file cũ, chắc vì thế nên nó bị lỗi
tôi thử xóa file và copy vào như bác bảo và down thêm cái unityex bản mới 1.7.2 by DragonZH nữa
thế giờ lại ok rồi, vào game ngon lành k bị lỗi

Mới học cài Mu-Mobile để xả tress tối bác nào cho xin đường dẫn download client bản này việt hóa với đường dẫn chỉnh sữa với ... !

nếu có vps thì send info, hoặc teamview mình cài cho. b lên đầu bài đăng tải file về và tải thêm xampp, notepad, net 4.5.2

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

Chạy 3 gameserver.exe tức cái sv1 + sv2 + liensv bác ơi ........ chạy 3 cái hiện 3 sv chứ sao lại chỉ có sv1 mở hả bác @@@
ol thì nt vào sdt 0961734657 nha , tôi cài nốt liên sv cho

chạy 3gs nhưng chỉ có sv1 thôi nhá :)

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

dễ mà. trong mục sv nó có file gameserver.rar đó bật nó lên ko giải nén nhé rồi kéo cái gs trong vào thay thế gs bị tắt kia :)

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

nôm na dễ hiểu là như thế này, sv1 là sv thật, 9001 là ảo, kf là liên kết :) đơn giản dễ hiểu nhất vì vậy chỉ thấy dc sv1 đang mở. sau này muốn thêm sv nữa thì chạy thêm 1db + 1 log + 1 gamesv nữa gọi là sv2
hi bác, bác xài teamview hay ultraview

Bên trên