[Mu Mobile] Share Sever MuMobile v2.6.9 ( 3.0 )

Lúc nào rảnh chỉ tôi cách mở liên sv nhé , tui mở vào đc mà như sv mới là sao ý , @@ có phải liên sv là coppy nv từ sv khác sang ko pro ???
liên sv là đấu trong client sv của b ý vd như sv1 kết nối sv2 . cồn muốn đấu liên mu thì chưa rõ nữa , cụ thể b phải có dc mu serverlist của máy chủ khác , config 1 cái ip của máy chủ kia nữa. nhì nhằng lắm

liên sv là đấu trong client sv của b ý vd như sv1 kết nối sv2 . cồn muốn đấu liên mu thì chưa rõ nữa , cụ thể b phải có dc mu serverlist của máy chủ khác , config 1 cái ip của máy chủ kia nữa. nhì nhằng lắm
e test sv 9001 thì thành như 1 sv mới toanh nv phải tạo mới , chắc config sai cmnr bác à @@ em cũng nghĩ liên sv thì tất cả các nhân vật sv khác vào đc đúng kô bác @@@

wtf vậy sai rồi. lúc login vào b chọn sv nó hiện mấy sv
nếu chạy 3 gs.exe thì hiện 3 sv bác à ......

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

ok bạn, mình cảm ơn trước, mình xài win 10 á

chưa thử win 10 ^^ mai thử xem , toàn cài win 2k8r2
win 7 64 win 10 64 vs win sv 2008 gần như nhau mà bác ...

các bác cho hỏi tý . em chạy gamesever.exe trên win 7 ok rồi , ghost máy thành win 10 bật log + gamedb xong bật gs.exe 1 lát là tự bay ....các bác cho cách fixx với , tks ạ

các bác cho hỏi tý . em chạy gamesever.exe trên win 7 ok rồi , ghost máy thành win 10 bật log + gamedb xong bật gs.exe 1 lát là tự bay ....các bác cho cách fixx với , tks ạ
tôi nghĩ bác xem lại config đi khéo sai gì đó rồi

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

bác chỉ em fix play gamesever.exe trên win 10 với , chạy trên win 7 ok rồi , bật gs.exe trên win10 chạy 1 tý bay cửa sổ ....
You must be registered for see images
bác bật teamview đi tôi xem cho

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

e gửi vào tin nhắn diễn đàn rồi đó , bác teamview em phát...

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

tks bác nhé , bác nhiệt tình quá , em bấm nhầm tắt cả teamview , jo muộn rồi em đi tắm đi ngủ đây , nóng quá @@ có gì mai bác giúp em phát

e gửi vào tin nhắn diễn đàn rồi đó , bác teamview em phát...

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

tks bác nhé , bác nhiệt tình quá , em bấm nhầm tắt cả teamview , jo muộn rồi em đi tắm đi ngủ đây , nóng quá @@ có gì mai bác giúp em phát

mình cũng bó tay trường hợp này, không sai config, mà chạy cứ tắt gs đi
trước mình cài cũng bị tắt như vậy nhưng đó là do config sai, sửa lại là ok

Chạy 3 gameserver.exe tức cái sv1 + sv2 + liensv bác ơi ........ chạy 3 cái hiện 3 sv chứ sao lại chỉ có sv1 mở hả bác @@@

chạy 3gs nhưng chỉ có sv1 thôi nhá :)

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

bác chỉ em fix play gamesever.exe trên win 10 với , chạy trên win 7 ok rồi , bật gs.exe trên win10 chạy 1 tý bay cửa sổ ....
You must be registered for see images

xem log nó báo sai gì là ra ngay

---------- Post added at 11:25 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

mình cũng bó tay trường hợp này, không sai config, mà chạy cứ tắt gs đi
trước mình cài cũng bị tắt như vậy nhưng đó là do config sai, sửa lại là ok

dễ mà. trong mục sv nó có file gameserver.rar đó bật nó lên ko giải nén nhé rồi kéo cái gs trong vào thay thế gs bị tắt kia :)

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

Chạy 3 gameserver.exe tức cái sv1 + sv2 + liensv bác ơi ........ chạy 3 cái hiện 3 sv chứ sao lại chỉ có sv1 mở hả bác @@@

nôm na dễ hiểu là như thế này, sv1 là sv thật, 9001 là ảo, kf là liên kết :) đơn giản dễ hiểu nhất vì vậy chỉ thấy dc sv1 đang mở. sau này muốn thêm sv nữa thì chạy thêm 1db + 1 log + 1 gamesv nữa gọi là sv2

Bên trên