[TLBB] Share Server + Client 3.65 cho Newbie Offline

các anh cho em xin ID các yếu quyết ở quyển sách cuối cùng (skill 80 đổ lên) tất cả các phái với ạ?.
Em cảm ơn

Tất cả tên skill ở SkillTemplate_V1 - bạn vào đó tìm nhé

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 02:03 PM ----------

Thêm ít ảnh từ 1 bạn đã vào game chụp

You must be registered for see images

[/QUOTE]

Từ 1 Server offline bạn đã vào game bình thường

Kéo source vào giải nén ra
Config lại : ServerInfo - ShareMemInfo - LoginInfo

chào anh. ý anh là mình tra cài file skilltemplate đó rồi add skill trong game bằng lệnh GM đúng không ạ?. anh add face em được không ạ?
facebook.com/dong.hoang.1217

- Về client thì config loginserver về IP máy ảo

chào anh. ý anh là mình tra cài file skilltemplate đó rồi add skill trong game bằng lệnh GM đúng không ạ?. anh add face em được không ạ?

Đúng rồi . Tìm ID ở skilltemplate nhé . tất cả ID skill đều ở đó
Mình khá bận nên ít online FB . Mọi thắc mắc bạn cứ hỏi trên này sẽ có nhiều người trả lời nhanh hơn

ae cho mình hỏi có cách nào mở full tính năng ko ạ,hiện tại game nó giới hạn cấp 102 + chưa mở tínhn năng bảo giám, vương quyền thiên đạo ....

b lên trang web tải dll tải lại rssparser.dll thử xem , thông thường lỗi .dll thì tải file mới về coppy là xong

---------- Post added at 03:47 AM ---------- Previous post was at 03:46 AM ----------

bạn ơi xin hỏi chạy game bị lỗi rssparser.dll thì sửa thế nào ạ?.
b lên trang web tải dll tải lại rssparser.dll thử xem , thông thường lỗi .dll thì tải file mới về coppy là xong

các anh xem hộ em với. sv báo chạy thành công nhưng client thì không kết nối dc ạ. các anh cho em xin file login server của client với.

Đính kèm

• chay sv.jpg
    chay sv.jpg
    20.5 KB · Xem: 245
Bên trên