[TLBB] Share Server + Client 3.65 cho Newbie Offline

Bác Sun chỉ cách fix mang áo vào chuyển map mất hình nhân vật với ạ.
clbgameviet chấm com

Ở cái khung ALT C . Chỗ chứa thời trang - Có đoạn click ẩn hiện thời trang đó bạn

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

bác chỉ cách mình mở pack vơi...

Thực ra mình share FULL luôn rồi - Chỉ cần sửa 1 tí là thành ko pack . Cái này ae tìm hiểu nhé !

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

Thực ra mình share FULL luôn rồi - Chỉ cần sửa 1 tí là thành ko pack . Cái này ae tìm hiểu nhé ![/QUOTE]

Client hay Server vậy bạn muốn sửa mấy cái tên Thiên Kiếm khi vào game hiện tên ở chát với thông báo trong server mà tìm theo tlbb\Public\Data\Script thì ko thấy file .lua đó đâu hết

Thực ra mình share FULL luôn rồi - Chỉ cần sửa 1 tí là thành ko pack . Cái này ae tìm hiểu nhé !

Client hay Server vậy bạn muốn sửa mấy cái tên Thiên Kiếm khi vào game hiện tên ở chát với thông báo trong server mà tìm theo tlbb\Public\Data\Script thì ko thấy file .lua đó đâu hết[/QUOTE]

"Bác Sun chỉ cách fix mang áo vào chuyển map mất hình nhân vật với ạ."
Vào game chỉnh ở client trong game

Còn chỉnh Thiên Kiếm thì ở Server/Config/

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Client hay Server vậy bạn muốn sửa mấy cái tên Thiên Kiếm khi vào game hiện tên ở chát với thông báo trong server mà tìm theo tlbb\Public\Data\Script thì ko thấy file .lua đó đâu hết

"Bác Sun chỉ cách fix mang áo vào chuyển map mất hình nhân vật với ạ."
Vào game chỉnh ở client trong game

Còn chỉnh Thiên Kiếm thì ở Server/Config - Còn mấy dòng ở NPC thì ở file lua NPC liên quan /[/QUOTE]

Bên trên