[Mu PC] Share Máy ảo Mu Ex-Team MultiServer S6EP3 Active all

Bản này nhiều tính năng thật. Nhưng vọc chán lắm

Nay Mu online có autoreset chơi như H5 không còn như ngày xưa nên mình thích chơi mấy bản giống như này.
Vừa có quest để làm kiếm tiền mua đồ vừa có các chức năng cần thiết trong game nên không cần sử dụng web. Rất thích hợp để lâu lâu mình chơi offline.
Phá đảo lâu lắm r mà mấy nay corona bạn bè rủ chơi nên tìm lại :))

Bản này nhiều tính năng thật. Nhưng vọc chán lắm

mình cũng thấy thế, thấy nhiều tính năng mà mới vào vọc là thấy ngán rồi, add zen mãi không được, wing add cũng không dc luôn. bác có bản nào VMW mà có việt hóa rồi không share cho 1 bản bác

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 09:00 AM ----------

Số lượng những bạn donate đã rất nhiều và đang có nhiều bản MU hot hơn để trãi nghiệm nên mình thấy không cần thiết phải làm thêm bản VM việt hóa.

DonateShop và Mumaker đã fix lỗi: ***Hidden content cannot be quoted.***
(có hướng dẫn trong file)
share luôn bản việt hóa cho mn chơi trải nghiệm luôn bác, tìm mãi mà ko thấy sv nào có việt hóa

Đánh 9999 quái mới hiện boss có cách nào để giảm còn 999 hoặc ít hơn k mn, đánh 9999 quái mỗi lần reset sv lại phải đánh lại từ đầu.

Số lượng những bạn donate đã rất nhiều và đang có nhiều bản MU hot hơn để trãi nghiệm nên mình thấy không cần thiết phải làm thêm bản VM việt hóa.

DonateShop và Mumaker đã fix lỗi: ***Hidden content cannot be quoted.***
(có hướng dẫn trong file)
ai còn giữ file menu này up lại giúp mình với :D

Sửa x exp master ở đâu vậy?
E train lâu lên lv master quá, tại lên cấp 400 mới luyện master được nên muốn x exp cao một chút

thanks b Hoang Anh, bản này chơi offline ngon quá mà e hỏi chút muốn chỉnh sửa vài event tặng WCOINC thì sửa ở đâu ạ? VD như mỗi lần reset đc tặng 100 Wcoinc chẳng hạn
cái này chỉnh trong file Reset.ini nhé

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

Bác nào có file shop donate share lại giúp em với ạ
mình đang mở sevver bản này... xem thửu đúng thì tải về http://muhanoi.online
link tải: http://muhanoi.online/upload/Donate.rar

Bên trên