[Mu PC] Share Máy ảo Mu Ex-Team MultiServer S6EP3 Active all

Bạn nào muốn chơi Lan - Wifi thì config IP Default Gateway trong máy ảo về 192.168.1.1 (trước đó mình bỏ trống) rồi xem hướng dẫn ở bài NHẤN VÀO ĐÂY
Tết mình share bản Viêt hóa sẽ config sẳn để chơi Lan

Mình cũng ko biết, thực sự là làm rất kỹ và thử nhiều lần rùi. Spawn được cái Kris và nhiều thứ khác bằng lệnh /item rùi, nhưng không hiểu sao không thể dùng lệnh /sellcredit và /sendwcoinc được.

Mình cũng ko biết, thực sự là làm rất kỹ và thử nhiều lần rùi. Spawn được cái Kris và nhiều thứ khác bằng lệnh /item rùi, nhưng không hiểu sao không thể dùng lệnh /sellcredit và /sendwcoinc được.

Bạn ghi đúng tên nv (phân biệt hoa thường) và ghi luôn lệnh bạn sử dụng mình xem thử.

Mình team cho mấy bạn thì phát hiên có bạn nhập sai lệnh, có bạn thì nhập tên nhân vật k phân việt hoa thường, có bạn add nhiều quá nên k dc
Vd nhân vật b tên AbCd

Bạn phải nhập lệnh là /sendwcoinc AbCd 999

Thử 999 thôi xem add dc k hãy add nhiều
Nếu lệnh /item ok mình nghĩ lệnh này cũng ok

Hướng dẫn cài Server Hamachi

-Cài server trên Hamachi chơi cũng ngon phết, bữa nhờ bạn kia kêu cài giùm mình mới biết xong vào chơi kế luôn.

-Hamachi như chơi như Online miễn phí được 5 máy (muốn thêm máy phải mua thêm slot) mà 5 máy chơi cũng ok r.

-Bạn nào đã donate cần hướng dẫn thì lh lại fb của tớ nha.

Mình sửa file gì đó xong reset được thưởng credit rùi, bạn cho mình hỏi luôn là muốn thay đổi cái level cần thiết để di chuyển thì chỉnh ở file nào vậy?

mình muốn tạo nhân vật ở map khác làm sao vậy bác ?

Map tạo nhân vật mình để mặc định là map 0 (Lorencia), b tìm file liên quan đến map tạo nhân vật để sửa lại thành map b muốn là được.

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

Mình sửa file gì đó xong reset được thưởng credit rùi, bạn cho mình hỏi luôn là muốn thay đổi cái level cần thiết để di chuyển thì chỉnh ở file nào vậy?

Ngoài file reset ra còn nhiều file để tăng wcoin tùy theo nhu cầu b muốn như file quest, thưởng online,... đó

Bạn muốn sửa lv move thì phải sửa ở cả client và server cho đồng bộ, trên forum có hướng dẫn nhiều rồi, b tìm xem nha.

bắt buộc chạy trên máy ảo hả bạn ??? giờ mình thay card mạng IP về máy Physical đc k ? hay bạn khóa luôn ùi :)

Bản trên mình share chỉ chạy trên máy ảo.
Bạn muốn chạy trên máy thật thì lh facebook để donate nha, mình hỗ trợ cài đặt, lan, hamachi các thứ luôn.
Bản donate đã Việt hóa và fix nhiều hơn so vs lúc mình up bản english r.

Bên trên