[JX] Share jx2 gốc 2014 (đã bỏ chiến trường) cho ae chơi off

có lệnh nhận thưởng hết rồi. cài cuốc chi nữa ;)

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

đơn giản nhất là xem hạn sử dụng của Event và chỉnh tg server = lúc nó mở sẽ dùng đc. Nếu không vào script tìm event và sửa lại ngày :(
Em chỉnh time của sever mà vẫn không ăn được hay tại chỉnh sai nhỉ ? Bác rảnh không teamw em phát

có lệnh nhận thưởng hết rồi. cài cuốc chi nữa ;)

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:24 PM ----------

đơn giản nhất là xem hạn sử dụng của Event và chỉnh tg server = lúc nó mở sẽ dùng đc. Nếu không vào script tìm event và sửa lại ngày :(
chủ yếu mở lại cày cuốc hoài niệm thôi bác

GM item

Thẻ GM item mới ra lò đây.

You must be registered for see images

Bổ sung:
Thay đổi hướng chuyển sinh
Nhận ấn chuyển sinh
Tạo bang hội
Nhận full đá quý
Các tính năng khác thêm chút gia vị ...

Hướng dẫn:
chép đè file giải nén ra gm_item_tifuzhiyin.lua ném vào server như hình
/home/jx2JQ/gs/settings/static_script/cheat

File đính kèm v1
View attachment 165

Chỉnh sửa lần cuối:
Thẻ GM item mới ra lò đây.

Bổ sung:
Thay đổi hướng chuyển sinh
Nhận ấn chuyển sinh
Tạo bang hội
Nhận full đá quý
Các tính năng khác thêm chút gia vị ...

Hướng dẫn:
chép đè file giải nén ra gm_item_tifuzhiyin.lua ném vào server như hình
/home/jx2JQ/gs/settings/static_script/cheat

File đính kèm v1
View attachment 165
Bác hướng dẫn mở mấy cái Event hết hạn đi .

Bác hoilamgi45 ơi có thể chỉ mình làm sao để thêm gs dc ko bác hc cho mình xin gợi ý dc ko bác??

chỉ 1 câu: Chờ người share mới chạy được hết... nên khỏi hỏi chạy bằng cách nào :p. Có người rao bán trên youtube đó. Hóng được share :eek:

---------- Post added at 09:01 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

Bác hướng dẫn mở mấy cái Event hết hạn đi .

uhm. mình có mở được thêm vài cái event nhưng còn đang bị lỗi xíu nên chưa share :(

Giúp Get nội dung giùm bên trang clbgamesvn với ạ. Do mình không có tài khoản, bạn nào hảo tâm có tài khoản bên clbgamesvn thì tải rồi reup link Google Driver giúp với. Xin cảm ơn nhiều.

Trấn phái không cần sát khí
http://www.clbgamesvn.com/diendan/showthread.php?t=324900&page=36&p=1228798&viewfull=1#post1228798
Giải nén rồi copy vào /home/jx2JQ/gs/script/skill bằng winscp(binary), Vào game ăn 1 viên đấu hồn là xài skill thoải mái

+++++++++++++++++++++++

*** Cách thức và NPC tham gia xem tại vl2.zing
*** Đã add các map
*Thái Hư
*Thái Nhất Tháp
*Vạn Kiếm Trũng
*Địa Huyền Cung
*Lương Sơn Bạc
*Tàng Kiếm Sơn Trang
*Chiến trường Thiên Môn Trận
... còn tiếp
http://www.clbgamesvn.com/diendan/showthread.php?t=324900&page=33&p=1228736&viewfull=1#post1228736
Tạo thêm thư mục tương ứng ở client như bên sever thôi, do đang xài kế Client của VNG
ADD thêm trang bị mới thì phải thêm res mới hiện nhé
*** thử phát ngon lành
-Chỉ cần tạo folder trong Client/Data rồi ném file là được à bác. K cần phải nén vào update_c.pak à bác. Em cảm ơn ạ
-đỗi tên thư mục của chủ thớt cho giống sv rồi copy vào, đơn giản thế...!

++++++++++++++++++

file mật tịch full chỉ số cho bạn nào cần nhé :v
tải về chép vào settings/item nhé :v

http://www.clbgamesvn.com/diendan/showthread.php?t=324900&page=26&p=1228581&viewfull=1#post1228581

++++++++++++++++++

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác toàn ơi trong phần settings bị thiếu 1 file setting nữa mình dùng winscp chép đè lên mà khi khởi động lại server nó vẫn vậy ko thể tùy chỉnh đc nhiều thứ ko biết có cách nào khác ko bác

Bên trên