[JX] Share jx2 gốc 2014 (đã bỏ chiến trường) cho ae chơi off

hoilamgi45

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Link https://drive.google.com/open?id=1zai0xVIRKxKmvUJHxkvD3OuuYGxraNdi
Anh em lưu ý đây là sv gốc 2014 , các bản 2008 hiện tài đều mod từ bản này
Tránh việc lấy sv share đem đi bán nên mình đã xóa chức năng chiến trường của sv này lúc chạy gs có thể báo lỗi ko tìm thấy file nhưng vẫn chơi dc bình thường nhé
Seting nó nằm trong mục pak client anh em tìm rồi ghép nó lại trong xmission db sv + web đầy đủ anh em tự viết trang đăng ký xài tạm nhé web mình ko share
Trong src share có đầy đủ đồ nghề làm patch + hd run sv anh em tự mò
Do có vài thành phần xl nên mình share lên cho nó tức chơi đụng chạm miếng ăn ai thì chịu
Vẫn nhận sell combo jx2 full 7gs (fix lỗi dump ở bày bán) + Autoupdate theo domain giá rẻ ko ngờ bảo hành trọn đời
KHUYẾN CÁO KO NÊN ONL
ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG

Tránh việc lấy sv share đem đi bán nên mình đã xóa chức năng chiến trường của sv này lúc chạy gs có thể báo lỗi ko tìm thấy file nhưng vẫn chơi dc bình thường nhé
Seting nó nằm trong mục pak client anh em tìm rồi ghép nó lại trong xmission db sv + web đầy đủ anh em tự viết trang đăng ký xài tạm nhé web mình ko share
Do có vài thành phần xl nên mình share lên cho nó tức chơi đụng chạm miếng ăn ai thì chịu
Vẫn nhận sell combo jx2 full 7gs (fix lỗi dump ở bày bán) + Autoupdate theo domain giá rẻ ko ngờ bảo hành trọn đời
KHUYẾN CÁO KO NÊN ONL
thank bac nhieu lam luon

jx2019

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
KHUYẾN CÁO KO NÊN ONL

Ngon ..... cảm ơn bác nhiều..............

Bác nào chạy rồi review em mấy map chạy quest nhiệm vụ với ạ máy em đang hỏng không cài đc T.T
Chỉ mong làm tốt mấy quest như :phạm trọng yên, phong đô,trịnh quán chi ôn lại tuổi thơ !
Thank chủ topic đã share cho ae !

hoilamgi45

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Làm video đi bác thớt. Jx2 mới mẻ quá bọn em gà mờ, bác lỡ share thì làm dùm tụi em cách chạy đi ạ. Ngàn lần đội ơn bác
có mấy thèn xàm này thiệt ko muốn share :)) xài thì đéo biết xài mà hỏi sao xóa nhìu file thế r có file hướng dẫn txt đó cũng đi xồn xồn đòi video
ở đời ng ta bố thí gói mì thì đi nấu nước mà ăn đợi ai ỉa vào mõm mới chịu ăn ah :))

hoilamgi45

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Bên trên