[KT] Quà tết 2021 cho anh em nào đứng đắn đàng hoàng

Chia sẻ server kiếm thế 1 offline trên máy thật đi tống kim 1 người được, skill 180, skill 200, hệ thống thú cưng, hộ pháp, thần khí, kinh mạch, trang bị thần binh, trang bị Thiên ma
Server này do tôi chỉnh sửa lại nhận trang bị trùm server trong túi tân thủ, vũ khí thần binh trong thẻ gm, không hề thu của ai bất kỳ 1 đồng nào không như ai kia hở tí là đòi tiền đòi bạc, nói thật anh mày chưa bao giờ chia sẻ cái gì mà đòi tiền ai cả.
Chạy gs1 là đi được tống kim nhé phải nâng cấp 200, nhận cấp 200 tại bạch doanh doanh hay nhậm doanh doanh gì đó ở ba lăng huyện, gia nhập phái túi tân thủ, skill túi tân thủ, thú cưỡi, thân khí, hộ pháp, kinh mạch nhậm doanh doanh.
Reup link server có bao vận đồng: https://drive.google.com/file/d/1VGcTzeZPS6GmnZwijTnphbohhZhEQtnT/view?usp=sharing
Up lạiLink client đã có sẵn path đầy đủ rồi có bao vận đồng: https://drive.google.com/file/d/1twtyqNZDhq0vtqAAva2bkGH8f8xrnNGN/view?usp=sharing
Link tool cài đặt, cài xampp rồi cài navicat tạo database tên jxaccount rồi chạy query jxaccount:
https://drive.google.com/file/d/1D0MrzVBLsRY6UDMgZFcUrKquZN0HEWJM/view?usp=sharing

Lưu ý: nếu link hết hạn 24h vui lòng đăng nhập tài khoản gmail vào, nếu vẫn không được thì làm theo link sau: https://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-internet/loi-google-driver-gioi-han-luot-tai.html
- Một lưu ý quan trọng nữa là client tải về đã full path không được bỏ thêm bất kỳ cái gì vào, cái path trong server là lỗi tôi quên xóa, anh em không nên dùng path này.
- Một lưu ý nữa là tôi không chấp nhận lấy server này về rồi mở online thu tiền thiên hạ, tôi không bao giờ chấp nhận
File hướng dẫn: https://drive.google.com/file/d/1E3hBRDnPDeiA6CANHHgVtjgvPKR0PyQ1/view?usp=sharing
Video hướng dẫn anh em xem cho xin 1 like nhé:

Video hướng dẫn chỉnh train quái ra đồng theo ý muốn:

Sửa lỗi làm nhiệm vụ tân thủ thỏi đồng nhé anh em copy vào client/pak
https://drive.google.com/file/d/1MIqBPC4n2GpjtKbwg0bpq5bjeG-mCrWu/view?usp=sharing

Chỉnh chơi kiếm thế trên mạng Lan

Chơi online cùng bạn bè bằng hamachi anh em like kênh và đăng ký kênh giúp toàn thấy xem không thấy like chán quá
Một số hình ảnh:
trang bị thiên ma
You must be registered for see images

skill 200 cái bang rồng

Trang bị thần binh

Tín vật

Thần khí

skill 200 nga my chưởng

Hộ pháp

AE cho hỏi là bản này với bản trấn phái hôm trước share có gì khác nhau không vậy ? @@~

AE cho hỏi là bản này với bản trấn phái hôm trước share có gì khác nhau không vậy ? @@~
Làm gì có bản trấn phái nào?

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Nhân đây anh cũng nói với những đứa nào mà a bữa trước anh hỏi cách tăng năng lực hành động bang hội không chỉ mà còn đòi tiền thì xem lại bản thân mình, trong khi anh đây bỏ công ra làm video này kia mà không đòi một đồng nào của anh em, ai mà keo với anh thì nên xem lại bản thân mình nhé

Làm gì có bản trấn phái nào?

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

Nhân đây anh cũng nói với những đứa nào mà a bữa trước anh hỏi cách tăng năng lực hành động bang hội không chỉ mà còn đòi tiền thì xem lại bản thân mình, trong khi anh đây bỏ công ra làm video này kia mà không đòi một đồng nào của anh em, ai mà keo với anh thì nên xem lại bản thân mình nhé

Đây này, thông tin ở trong giống hệt nhau đó ạ

Đây này, thông tin ở trong giống hệt nhau đó ạ

Có người chia sẻ cho anh server này nhưng có nhiều lỗi a chỉnh sửa lại rồi đăng lên, server kia lúc người ta share cho lỗi tùm lum hết, đánh hoả kỳ lân thì ra nó bem một phát mình chết ngay a sửa lại, đồ đạc cũng lỗi cái hiện cái không, tống kim vào là văng a cũng sửa lại.
Nói chung anh một khi đã làm là làm đến cùng đăng lên thì phải giúp người ta cài đang hoàng nghiêm chỉnh

Có người chia sẻ cho anh server này nhưng có nhiều lỗi a chỉnh sửa lại rồi đăng lên, server kia lúc người ta share cho lỗi tùm lum hết, đánh hoả kỳ lân thì ra nó bem một phát mình chết ngay a sửa lại, đồ đạc cũng lỗi cái hiện cái không, tống kim vào là văng a cũng sửa lại.
Nói chung anh một khi đã làm là làm đến cùng đăng lên thì phải giúp người ta cài đang hoàng nghiêm chỉnh
Chơi off cày cuốc siêu ngon r, mong bác tiếp tục cập nhật phát triển và xin cám ơn bác nhiều ạ :cool:

Anh em đợi ngày mai tôi làm video hướng dẫn Dev túi tân thủ thêm vật phẩm trang bị theo ý muốn, cách xem thông số vật phẩm trang bị như thế nào, hiểu được phần nào đó về Dev game.
Còn những cái cao siêu như tạo ra những skill mới và những nhân vật mới thì tôi chưa thử sức

Dạ nói thật em là đứa hay đợi share để chơi game nên ai cho gì thì chơi nấy. Nhưng đây là bản đầu tiên em thấy hoàn chỉnh, đầy đủ nhất mà em từng biết. Bên cạnh đó là sự hỗ trợ nhiệt tình từ cách cài đặt bằng chữ lẫn video! Em chân thành cảm ơn anh đã giúp cho em có thể sống lại một chút ký ức thời còn đi học.

Cho em hỏi server này không kết nối được client từ máy ảo à anh ơi.
máy ảo thì trong GS1servercfg gs2server, gs3server gs4server tại outip= ip máy ảo, client/user, sửa serverlistdebug, uicomment tại các dòng 1_Address= thành ip máy ảo

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Video hướng dẫn dev túi tân thủ thiếu cái là sau mỗi hàm: function tbGift:xxx() có hai dấu () nhé anh em

máy ảo thì trong GS1servercfg gs2server, gs3server gs4server tại outip= ip máy ảo, client/user, sửa serverlistdebug, uicomment tại các dòng 1_Address= thành ip máy ảo

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Video hướng dẫn dev túi tân thủ thiếu cái là sau mỗi hàm: function tbGift:xxx() có hai dấu () nhé anh em
video hay và bổ ích. bác làm thêm HD cách chỉnh thông số đồ và add đồ đi ạ

Game còn bị lỗi nhỏ này bác ơi, hình như bị lỗi hiển thị sai lệch cái Lệnh bài mở rộng ruơng, có tổng 5 cái thẻ mở rộng ruơng, cái Lv1 để mở ruơng 2 thì trong game hiển thị sai thành Lv2(nhưng vẫn sử dụng đc), rồi mấy cái Lv3, 4, 5 để mở ruơng 4 5 6 thì đúng, nhưng thiếu cái LV 2 để mở ruơng 3 nên mấy cái cao hơn cũng k xài đc
E nhận Lệnh bài mở rộng ở Thẻ GM \ Chức năng Admin \ Nhận vật phẩm hỗ trợ \ Nhận New Item ạ, bác xem lại giúp e vs nha

Bên trên