[KT] Quà tết 2021 cho anh em nào đứng đắn đàng hoàng

patch nằm trong sv luôn ấy, mà hình như thiếu spr , pet đồ item k hiện đủ hình
Lại tầm bậy rồi nha, tải client đã up path vào, không được xài path trong server sẽ gây lỗi đã nói rõ ràng rồi

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

Làm sai rồi bảo thiếu hình ai kêu copy path vào client?

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

Client anh đã làm sẵn hết không được đụng đến, ức chế chú em nha

Đâu e test sao thì báo vậy để anh check xem có bị k chứ làm gì ức chế e?

tại e thấy a kèm patch vào sv nên dùng luôn tải cái client full lâu lắm nếu dc a có thể cắt dùm e thank

tại e thấy a kèm patch vào sv nên dùng luôn tải cái client full lâu lắm nếu dc a có thể cắt dùm e thank

Lại sai còn cãi cái path đó là chưa chỉnh sửa đã kêu tải client kia đã bao gồm path

---------- Post added at 06:14 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

A vẫn đang chơi đây lỗi hiển thị gì đâu do chú em copy path vào client, client người ta đã full path

Làm cái hướng dẫn nhẹ Run sơ vờ đi anh ơi.! Nhiều tệp quá. Cái nào không cần xóa y, như cái patch trong server chẳng hạng.

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

Đăng ký acc bằng navicat hỡ!!. Chưa phá kiếm thế bao giờ luôn. Tử bản vng

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

Cái thư mục patch trong server nó 800mb, xóa vì không cần thiết
Cái thư mục log trong server từ 2019 đến nay cũng hơn 800mb. khiếp xóa luôn 2 cái là 1,6gb

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Dọn sạch mấy cái log từ server giải nén ra là 2,6gb còn lại 240mb. Nén lại chắc 50mb lol

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:34 PM ----------

Mình làm cách nào để cho màn hình game phân giải lớn hơn vậy bác ơi, e mới lần đầu tiên cài kiếm thế nên k biết ạ
Với lại cái localhost/taikhoan của e k hoạt động, k biết bị sai chỗ nào nữa, e tạo acc bằng cách vào navicat điền đại thì đc r chơi luôn chứ chả biết gì cả ạ :confused:
Vào thư mục inc trong taikhoan tìm tệp #config và chỉnh lại user và pass theo web host.

Bác nào test cho cái hướng dẫn. Phải để mật khẩu mysql là 1234 như mặc định mới chạy được. Nếu mật khẩu khác thì tìm file config có mỗi file GS1servercfg là có tài khoản và mật khẩu mysql, nhưng đổi mật khẩu ở này xong chạy server lại không được. Tìm không có file config khác ở goddess vv.vvv..vvv

https://youtu.be/3F2NRWtcXRg
hd đây =))

---------- Post added at 01:09 AM ---------- Previous post was at 01:07 AM ----------

cài kiếm thế win là dễ nhất trong các thể loại sv offline share
chỉ cần dow thư viện cần thiết như xtrapp
cài đặt navicat ba la có trên google tìm hiểu một số thứ là ra à :p

Đúng rồi anh ơi! Chứ em thấy có nhiều cái cài không được. Trên youtube cũng không thấy hướng dẫn những lỗi này ạ! Có gì a giúp cho tụi em có cái chơi ngày tết với ạ!!!

Bên trên