[KT] Quà tết 2021 cho anh em nào đứng đắn đàng hoàng

Có ai bị lỗi lúc vô đặt pass 1234 xong bị lỗi sql báo cấu hình sai không. Mình xóa xampp làm lại mấy lần vẫn bị tình trạng đó
Xài xampp mà không hiểu xampp. Mặc định xampp không để pass sql. Phải vào http-conf tìm từ config đổi thành cookie sau đó vào phpmyadmin mới đặc mật khẩu được.

có clip hd hết rồi anh em toàn lười xem
cái xtrapp đó cài đầu tiền k cần mật khẩu cứ để tự nhiên cài xong xtrapp
xong cài thêm navicat nữa
xong tạo một cái database
tạo xong mới setup mật khẩu cho
ai chưa hiểu rõ thì cứ ibx mình
mình chỉ cho :rolleyes:

You must be registered for see images
You must be registered for see images
Game còn bị lỗi nhỏ này bác ơi, hình như bị lỗi hiển thị sai lệch cái Lệnh bài mở rộng ruơng, có tổng 5 cái thẻ mở rộng ruơng, cái Lv1 để mở ruơng 2 thì trong game hiển thị sai thành Lv2(nhưng vẫn sử dụng đc), rồi mấy cái Lv3, 4, 5 để mở ruơng 4 5 6 thì đúng, nhưng thiếu cái LV 2 để mở ruơng 3 nên mấy cái cao hơn cũng k xài đc
E nhận Lệnh bài mở rộng ở Thẻ GM \ Chức năng Admin \ Nhận vật phẩm hỗ trợ \ Nhận New Item ạ, bác xem lại giúp e vs nha
nhờ cao thủ fix giùm lỗi này với

Sao em thêm mật tịch 150 của các phái vào nhưng không đúng kỹ năng của phái đó nhỉ. Ai biết giúp em với ạ
1 lỗi nữa là skill 180 của cái bang rồng không dùng được ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác ơi em chỉnh Uimode là c nó bật lên xong lại tắt client đi. Màn hình của em 4k mà chơi để Uimode a thì bé quá. Có cách nào tăng độ phân giải lên cao hơn không bác?

Trước tiên cho em cảm ơn bác đã share, có cái cày cuốc. Tiện thể cho em hỏi phần Thú cưng nó bị sao mà gọi ra nó k hiện hình, chỉ có tên với thanh máu vậy. Em tải với giải nén làm lại mấy lần vẫn vậy. Em k có chép thêm gì vào cả.

Bên trên