[Game Mobile] Kiểm Thế Truyền Kỳ 3D - Việt Hóa

Không cần đổi modern cũng dc, qua mấy bài mình share có hướng dẫn hết coi làm theo là được (bài mình share IP lan 192.168.1.1, bài này 192.168.0.1.và 192.168.8.1 thì cứ qua đó coi sẽ hiểu). Coi bài Mumobile mới share đó có hd trên pc và điện thoại luôn, chứ mấy ông kiểu gì cũng có ng xài wifi chùa lấy đâu ra cái quyền đổi modern

Bác có rảnh teamview giúp em kết nối WinSCP vs ạ

Bản .0.128 cài xong run ok rồi mà điện thoại cứ đến phần chọn sever là ko kết nối. Cài vm máy khác thì chơi ngon nhưng ko phải của mình... chắc tại e ko biết đặt ip.. ai cài đc cho e xem ip vm và ip máy với

Bản .0.128 cài xong run ok rồi mà điện thoại cứ đến phần chọn sever là ko kết nối. Cài vm máy khác thì chơi ngon nhưng ko phải của mình... chắc tại e ko biết đặt ip.. ai cài đc cho e xem ip vm và ip máy với

bạn muốn hỏi gì thì cứ ib tại forum luôn nhé chứ mình không biết khi nào sẽ online đâu cho nên đừng xin thông tin liên lạc của mình chi cho mất công :D

Các bác cho em hỏi??? sao apk trung thì hiện npc và quái, còn bản việt hóa thì không hiện. các bác giúp em với ạ, đã thử nhiều bản vh rồi mà vẫn bị vậy.

You must be registered for see images

You must be registered for see images

mình sửa server lại thành 1.xx mà sao không kết nối với gm được nhỉ

404 Not Found

nginx

nó như thế này
giúp mình với

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên