[JX] Bản Mod Cầy Cuốc Thương Mại Hoàn Thành JX2

lỗi ko click vô được vô dã tẩu thợ rèn sứ giả hoạt động thì fix sao vậy
ah` được rồi wen phân quyền cho file SO2GameSvrD nữa 0755

Chỉnh sửa lần cuối:
Trước giờ người khác toàn hướng dẫn qua loa cho có không chi tiết như bạn rất cảm ơn, tôi trách những người kia
Tại sao không trách bản thân mình quá kém . Lại đi trách người ta? Mấy bác cao thủ chịu share đã là may lắm rồi. Cứ phải nằm ngửa za rồi đợi sung nó rụng vào mồm mới chịu à? Tìm tòi 1 tí thì sẽ thấy nhiều người hướng dẫn chép như này.

Tại sao không trách bản thân mình quá kém . Lại đi trách người ta? Mấy bác cao thủ chịu share đã là may lắm rồi. Cứ phải nằm ngửa za rồi đợi sung nó rụng vào mồm mới chịu à? Tìm tòi 1 tí thì sẽ thấy nhiều người hướng dẫn chép như này.

Server mới share chưa đến nửa năm, cái gì cũng từ từ rồi nó sẽ toang như jx1 thôi. Cái không biết rồi cũng biết, cái nào không share rồi sẽ bị share.

Load 0 map thì khả năng cao là file worldset_1.ini trong folder maps có lỗi, bồ thử check lại xem.
Giờ load ok rồi bác ạ, tại em sơ xuất xoá nhầm cả folder data.
Nhưng em lại bị lỗi mặc đồ ko hiện giống mấy bác ở trên.
Thấy mọi người bảo đồng bộ setting giữa Client và Server, vậy là phải copy những file nào trong thư mục Settings của Server vào Client vậy ạ ?

Giờ load ok rồi bác ạ, tại em sơ xuất xoá nhầm cả folder data.
Nhưng em lại bị lỗi mặc đồ ko hiện giống mấy bác ở trên.
Thấy mọi người bảo đồng bộ setting giữa Client và Server, vậy là phải copy những file nào trong thư mục Settings của Server vào Client vậy ạ ?

Mặc đồ ko hiện hoặc hiện sai là do folder data ở Client của bác đang thiếu hoặc ko đúng bản. Bác dùng folder data của bản Jx2PK.Com là hiển thị đc gần hết trang bị mới.

Ngoài ra thì cái folder npcres trong settings, bác đồng bộ của client jx2pk lên server nữa là đc.

Mặc đồ ko hiện hoặc hiện sai là do folder data ở Client của bác đang thiếu hoặc ko đúng bản. Bác dùng folder data của bản Jx2PK.Com là hiển thị đc gần hết trang bị mới.

Ngoài ra thì cái folder npcres trong settings, bác đồng bộ của client jx2pk lên server nữa là đc.
Em vừa thử theo cách của bác nhưng vẫn bị lỗi mặc đồ hiện sai hoặc ko hiện gì luôn ạ

Em vừa thử theo cách của bác nhưng vẫn bị lỗi mặc đồ hiện sai hoặc ko hiện gì luôn ạ
bác dùng client nào đấy? Nếu bác tải client của jx2pk.com thì tải về xong bác bê nguyên cái folder settings của nó up lên server luôn là đc.

Mình dùng server bản 7gs của bác thương và client jx2pk.com, ko cần tải thêm gì cả, thêm mỗi folder settings từ client lên server là hiện đủ item uy hổ kim xà luôn.

bác dùng client nào đấy? Nếu bác tải client của jx2pk.com thì tải về xong bác bê nguyên cái folder settings của nó up lên server luôn là đc.

Mình dùng server bản 7gs của bác thương và client jx2pk.com, ko cần tải thêm gì cả, thêm mỗi folder settings từ client lên server là hiện đủ item uy hổ kim xà luôn.
Em cũng sài cilent của jx2pk mà bác, làm y hệt rồi ko sai bước nào, nhưng vào game vẫn ko nhận đúng đồ :(

Bác cho em hỏi, cách chép File vào Server 7gs thì phải chép như thế nào cho đúng ạ ?
Em đã chép file server vào gs0 và làm theo các bước bác bảo thì giờ đã hiện đúng hình ảnh trang phục, nhưng có những item như Sát tinh thì trắng trơn ko hiện.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên