Xin hướng dẫn gộp sever

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao ko nói thẳng là mở sv rồi giờ cần gộp cho nhanh hả bạn :D chứ mấy cái câu mở online cho ae cùng xóm nghe quen lắm rồi .
Với mình khuyên bạn đã mở online được thì đừng tiếc tiền cho những việc cần thiết , trên đời ko có j là miễn phí đâu :p

Chỉ là xóm thôi mà.... Hô một tiếng ê tụi mày làm server mới đi vào tao cho lại đồ anh em cùng xóm ai mà chả thông cảm cho :v chỉ có người ngoài thì dễ ăn đấm thôi!!!

Chả là lúc đầu mở ra, rồi 2 sv khác nhau, nên muốn gộp lại, chứ mở lại sv mới thì đc nhưng mất hết đồ, phải chơi lại từ đầu, nên em mới xin mọi người hướng dẫn ạ, tụi em làm cùng xí ngiệp, nên mở online để chơi chung ạ !

Dweb , nbb, vweb có sẵn trang chuyển NV và đồ đó. Vào thư mục web server config DB chuyển và Db nhận rồi gửi link đó cho member nó tự chuyển

Gộp Cho Anh Em cùng Xóm Thì Giá 1 Triệu - Gộp Để Kinh doanh Online Thì 50k VNđ Tao Chỉ Cho. Có Nhu Cầu Thì Trả Lời Trên đây thông tin inbox teamview làm cho: Lưu ý 2 Giá Rỏ Ràng Phải Nói Luôn Trên này Nhé: A e Cùng Kinh doanh thì chỉ Lấy 50k Vui Thui. CÒn Làm CHo XÓm Chơi Thì Mất Thời Giao Của Tao Nên Tính Giá 1 Triệu.... ANh em Admin Thấy Ý Kiến EM hay CHo 1 THANKS nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên