Xin cách Mod các ải JX2 Tàng kiếm ,Tử Quang ,.... (bản 2017 của bác Thương ) đi 1 người các bác hỗ trợ giúp e với !!

Em mở map 3 phe ! nhưng map 6200 ,6300 bị fail không biết thiếu gi nữa ! mong các bác giúp với

Nhiệm vụ Hạ kiệt bị mất NPC Lưu Quản Gia ở Tây Tuyền Châu. Ae chỉ mình cách mở NPC này lại với.

NPC của bạn mình được rồi. nhưng không chỉ có NPC này bị mất đâu bạn. Hiện tại còn rất nhiều NPC khác bị mất, lỗi .... do script bị lỗi font, do file map, do thiếu file, ....

Trường hợp của bạn là do file map. NPC này được tạo trong file map. Tât nhiên là có thể unpack map Tây Tuyền Châu rồi sau đó sửa lại, đóng pack lại .... tuy nhiên mất thời gian lắm bạn (cho dù có làm được nhanh map này thì chưa chắc các map khác còn toàn vẹn...). Nếu bạn có tìm hiểu về map thì bạn sẽ làm được phần này nhe. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm cho mình nhé. Nếu bạn muốn làm full nhiệm vụ thì quay về 2014 -2015 thôi bạn. Còn bản này trải nghiệm cánh, văn sức .... thôi. Mình có lòng nhưng không đủ sức đâu :cry:

You must be registered for see images

Bảo rồi mấy cái này là file thực thi chương trình, mấy bác sửa nó thì được phần ngọn mà thôi, chứ gốc là ở mã nguồn. Trong tay nó có source thì mình mua file về rủi ro rất cao, một hai dòng lệnh đủ mình mệt về sau, nó nặn nó nhào thoải mái luôn.

NPC của bạn mình được rồi. nhưng không chỉ có NPC này bị mất đâu bạn. Hiện tại còn rất nhiều NPC khác bị mất, lỗi .... do script bị lỗi font, do file map, do thiếu file, ....

Trường hợp của bạn là do file map. NPC này được tạo trong file map. Tât nhiên là có thể unpack map Tây Tuyền Châu rồi sau đó sửa lại, đóng pack lại .... tuy nhiên mất thời gian lắm bạn (cho dù có làm được nhanh map này thì chưa chắc các map khác còn toàn vẹn...). Nếu bạn có tìm hiểu về map thì bạn sẽ làm được phần này nhe. Hy vọng bạn hiểu và thông cảm cho mình nhé. Nếu bạn muốn làm full nhiệm vụ thì quay về 2014 -2015 thôi bạn. Còn bản này trải nghiệm cánh, văn sức .... thôi. Mình có lòng nhưng không đủ sức đâu :cry:

You must be registered for see images
Cám ơn bạn nha

này e biết cách fix rồi cảm ơn nha

Bên trên