Version jx2

Tình hình là có bác nào biết chỉnh sửa version cho sever jx2 ko chỉ với,cái này làm có khó ko và phải làm những gì để nó nhận đúng version vậy.

Tình hình là có bác nào biết chỉnh sửa version cho sever jx2 ko chỉ với,cái này làm có khó ko và phải làm những gì để nó nhận đúng version vậy.
Có mã nguồn thì mới được, mấy cái source ấy đầy đủ mới nhanh, chứ sửa kiểu mấy bác là sửa file thực thi, mấy ông share kia giới hạn lúc build file ra rồi thì sao sửa đc nữa.

Căn bản là mấy thánh toàn chơi trò hỏi dò mấy cái căn bản không làm được ở server share, sau đó nó vào nói giá! Ui share xong cảm ơn vì đã tạo ra công ăn việc làm.

Hồi mới vọc ham thật sự cũng bỏ tiền ra mua 1 số thứ để biết,biết rồi cũng chỉ để sưu tầm để đấy.nhớ lại vào buil nghịch ngợm chút là chán,ơn giời là vật vờ 1 thời gian cũng hoàn chỉnh đc 1 sever 2014.giờ lại có thêm cái 2017 của thương kute ,lại cũng muốn có 1 bản mod 208 nữa là ngon,mỗi tội ko biết hex version.mua lại ko kinh doanh gì tốn tiền hoang phí,mà xin thì cũng biết đó là công sức của họ làm ra ko phải rác.nhưng tui vẫn xin cả tỷ member biết đâu có người share,cuộc sống mà ai chả có ước mơ phải ko AE.

Không mua của nó nó kêu mình nghèo, trong khi server nó không có giá trị kinh tế 30m 70m mở mồm toàn tiền tiền, đói đến độ share server lỗi thiếu để lùa gà. Tởm lợm nói ra thì phân nước tiểu bắn tùm lum, vô văn hóa cực điểm.

Hihi,lỡ đam mê rồi mới thế này chứ ko thì rác hết.😅
Oy xong nó kêu nghèo không nuôi nổi đam mê, xong nó đưa giá mềm 5m hay 10m gì đó. Chiêu này hồi đầu mấy anh clbgamesvn bị dính nè bởi già khó tính mua để dằn mặt thằng share. Trong nay có source thì nó khác m ẹ gì đại năng nó muốn làm mấy cái hơn cái bán kia là chuyện bình thường. Mua về mua rác về nhà nó ngày build ra mấy chục cái server tương tự y như cái nhà máy.

Nó trong tay có source chỉ cần muốn gì bật lên "tạch tạch" vài cái vào mấy thư viện kia là thành phẩm, muốn hạn chế thì ai mà vượt nổi. Bởi chính phủ muốn ngành nào tèo là ngành đấy tèo như vậy đấy.

Nó trong tay có source chỉ cần muốn gì bật lên "tạch tạch" vài cái vào mấy thư viện kia là thành phẩm, muốn hạn chế thì ai mà vượt nổi. Bởi chính phủ muốn ngành nào tèo là ngành đấy tèo như vậy đấy.
vậy cũng đủ dùng rồi kaka,trang bị full kim xa văn sức ...tự chọn full như 2014 rồi mở nốt mấy thứ như bnl,tứ linh ra là chơi ok rồi cậu.

uh điều đó là chắc chắn rồi, đặc biệt lại là của các bác chuyên kinh doanh kiếm tiền.chỉ là có là chấp nhận thôi nói nhiều mấy ông ý cáu nói khó nghe lắm :D

Bên trên