[JX] Trung Tâm trợ giúp cài đặt JXwin Ofline And online

làm 1 bài hướng dẩn cài đặt đi cậu ơi
cài bằng sql 2008 á
Link của bạn
https://www.youtube.com/watch?v=VtN6G3MU87A

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

Thanks tinh thần, giờ là cần một bản jx ngon để cài đã :D
cái đó mình không hổ trợ bạn nhé . muốn ngon phải học hỏi kiến thức từ các đàn anh đi trước rồi dev lên ... bạn có thể www.4rkinggame.com/t288356-topic vào đây để tải ebook về xem nhé

Như Tiêu Đề Bạn Nào cần hỗ trợ hay gặp vấn đề gì không cài đặt được cứ đăng lên đây mình giải quyết :rolleyes:
Mình bị lỗi vào game không hiện nhân vật + NPC. Làm sao để sửa, mình mới tập tành cài jx trên linux.

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Mình bị lỗi vào game không hiện nhân vật + NPC. Làm sao để sửa, mình mới tập tành cài jx linux.

tks bạn
ý mình là mong bạn làm 1 post hướng đẫn chi tiết xíu xíu thôi về phần cài đặt và setup để dành cho những người mới ngoại đạo không chuyên với hơi đù đù như mình hoặc các bạn mới khác ạ
CHÂN THÀNH CÁM ƠN BẠN NHIỀU VÌ ĐÃ SẴN SÀNG BỎ THỜI GIAN ĐỂ GIÚP ĐỠ VÀ HỔ TRỢ CHO BỌN MÌNH !!!!!!!!

Mình bị lỗi vào game không hiện nhân vật + NPC. Làm sao để sửa, mình mới tập tành cài jx trên linux.

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Mình bị lỗi vào game không hiện nhân vật + NPC. Làm sao để sửa, mình mới tập tành cài jx linux.
Rất tiết cho bạn mình không rành về linux tiêu đề mình để là jxwin . mong bạn thông cảm và hỏi các anh bên linux xem sao

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

tks bạn
ý mình là mong bạn làm 1 post hướng đẫn chi tiết xíu xíu thôi về phần cài đặt và setup để dành cho những người mới ngoại đạo không chuyên với hơi đù đù như mình hoặc các bạn mới khác ạ
CHÂN THÀNH CÁM ƠN BẠN NHIỀU VÌ ĐÃ SẴN SÀNG BỎ THỜI GIAN ĐỂ GIÚP ĐỠ VÀ HỔ TRỢ CHO BỌN MÌNH !!!!!!!!
anh em đã có post và hướng dẫn hết rồi . bạn có thể lên google seach ebook jx về tham khảo nhé

có database nào của JXwin xài được cho SQL 12 hay 14 không mọi người? đang xài SQL 2014 cài 1 số game, muốn thử qua võ lâm phải xóa đi cài bản 2000

Là sao bác , em vừa bước vào dev còn chưa thuộc hết hàm này bác :(
Ví dụ thêm vào chổ file lệnh bài tân thủ nhé :
local tbOpt = {
{"Ta muon den Map Luyen công", gotobaitrain},
{"NhËn Hç Trî T©n Thñ", hotrotanthu},
{"An Bang Liªn §Êu", abld},
--{"NhËn Kü N¨ng T©n Thñ", kynangtanthu},
--{"NhËn Kü N¨ng 90", nhankynang80},
--{"NhËn Huỷn Tinh CÊp 10", ht10},
}
function gotobaitrain()
NewWorld(995,1581,3197)
SetFightState(1)
end
vậy thôi là xong chứ có gì đâu.

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

ý bạn là nhứ thế nào . nói ** thể giùm mình
Ý là bro có code web reg acc nào jx không share mình với ấy mà :D

Bác nào cho em hỏi , giờ em muốn add thêm trang bị hoặc skill thì phải làm như nào ạ , giờ em muốn làm 1 set trang bị hồi hoặc hút sinh lực , nội lực mà khó quá , chả ai hướng dẫn cả ... bác nào giỏi cho em xin fb tiện tay thỉnh giáo luôn ạ

Bác nào cho em hỏi , giờ em muốn add thêm trang bị hoặc skill thì phải làm như nào ạ , giờ em muốn làm 1 set trang bị hồi hoặc hút sinh lực , nội lực mà khó quá , chả ai hướng dẫn cả ... bác nào giỏi cho em xin fb tiện tay thỉnh giáo luôn ạ
ban dung ham AddItem VD AddItem(3,0,10,10,5,0,0) ... < ky nang > AddMagic(53,1) . 1 o day la so skil duoc + . 53 la id ky nang

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

Ví dụ thêm vào chổ file lệnh bài tân thủ nhé :

vậy thôi là xong chứ có gì đâu.

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Ý là bro có code web reg acc nào jx không share mình với ấy mà :D
có đây nhưng sợ chê thoi code cũng tạm

---------- Post added at 05:13 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

Em đang gặp khó trong việc phù đến map mới
http://www.clbgamesvn.com/diendan/showthread.php?t=324233&p=1222984#post1222984
thật sự bước 5 em không biết làm như nào luôn
linux thì mình mù tịch hihihi
30 charrrrrrrrrrrrrr

Bên trên