[TLBB] Tố cáo Mod Nguyễn Vinh chuyển ATM ko đưa pass Sever .!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình có hỏi mua sever 72tr máu của Nguyễn Vinh
Facebook là : https://www.facebook.com/vinh.ys88 -- sdt là : 0965 634 988

Mình đã chuyển khoản đầy đủ , nhưng khi nhận đc sever thì ko có pass để đăng nhập vào mình có pm hỏi lại và có gọi điện nhưng bạn ấy ko nghe máy và có đọc tin nhắn trên facebook nhưng ko trả lời. Sau 2 ngày chờ đợi vô vọng ko nhận đc hồi âm mình viết bài này để gửi đến anh e đừng mất tiền ngu như mình cho nó

Có 1m vnd thôi mà cũng đi lừa đảo người khác .Nay tao xin bố thí cho mày đấy mày đừng tưởng ôm đc 1m vnd của tao mà ngon đâu nhé.Bố mày khinh.

Hình ảnh lúc giao dịch :

You must be registered for see images

cậu mua source Game thì bạn ấy bán source game cho cậu rồi đó,còn việc cậu không connect được vào VPS thì đâu liên quan gì đến cậu ấy

ko đưa pass để vào Winscp để lấy Sever thì lấy kiểu gì vậy bạn ???? bạn có hiểu gì ko đấy

Giờ rả dụ mình bán sever cho bạn, mình ko đưa pass giải nén cho bạn , bạn tính sao ???

- BQT CLB đã thấy, yêu cầu người bán tức Mod Nguyễn Vinh trả lời cho bạn chủ topic này để giải tỏa bức xúc trong lòng. Sau 3 ngày nếu không giải quyết được sẽ giải quyết theo quy định của CLB.

- Nó khá đơn giản, sao không nhẹ nhàng mà bảo nhau nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
- BQT CLB đã thấy, yêu cầu người bán tức Mod Nguyễn Vinh trả lời cho bạn chủ topic này để giải tỏa bức xúc trong lòng. Sau 3 ngày nếu không giải quyết được sẽ giải quyết theo quy định của CLB.

- Nó khá đơn giản, sao không nhẹ nhàng mà bảo nhau nhỉ?
vấn đề là bác Nguyễn Vinh này khi mua thì niềm nở hỗ trợ nhiệt tình lắm khi người ta mua xong thì sẽ ko còn liên quan và ko muốn giúp gì nữa đã lấy tiền rồi thì hết trách nhiệm và nhắn tin hay gọi các kiểu đều ko thèm trả lời và cũng ko quan tâm gì tới người mua nữa cả mặt dù trước khi mua người mua có hỏi bị gì thì sẽ support tận tình ...

Chắc dó cậu ấy đi đâu đó hãy thử chờ đợi 3 ngày xem sao Block Reply !! đi SMOD

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Xem lại cái pass linux nó khác nhau từ ngữ hoa nhỏ - viết lại qwerty hoặc Qwerty xem thế nào bạn trẻ

Mới thấy có tối trước sáng sau mà loạn cào cào lên rồi vậy.
Ông Vinh sắp xếp mà giải quyết với nhau đi. Mình nghĩ chắc thế nào chứ 1tr ăn nhằm gì mà cả 2 bên căng thẳng. Ngồi xuống nói chuyện bình tĩnh cả 2 cùng vui, tết nhất đến nơi rồi.

Chuyện này mình cũng từng gặp phải. Nhưng không như ông Vinh này, mình hỗ trợ thậm chí đến tận miếng ăn cuối cùng, chạy sv ngon nghẻ giống video luôn, bonus tặng thêm cho bộ web (tặng nhé), nhưng mình ko có thời gian setup cho bạn đó được, xong bạn đó quay sang nói móc mình bảo KHÔNG giữ chữ tín, trong khi mình có nói là mình rất bận, hỗ trợ đến 1 tuần trừ cái web (đưa cả source nhưng chưa hd setup). Xong mình có đưa hướng dẫn chạy web dạng đó trên mạng và nói làm theo đến bước chạy mình vào hỗ trợ, chỉ việc step by step cũng không làm. Nói chung là, trên đời có nhiều thể loại, nên quy ẩn giang hồ vẫn là tốt nhất :D

Chắc dó cậu ấy đi đâu đó hãy thử chờ đợi 3 ngày xem sao Block Reply !! đi SMOD

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Xem lại cái pass linux nó khác nhau từ ngữ hoa nhỏ - viết lại qwerty hoặc Qwerty xem thế nào bạn trẻ

Em thử hết rồi ko có đc anh

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Mới thấy có tối trước sáng sau mà loạn cào cào lên rồi vậy.
Ông Vinh sắp xếp mà giải quyết với nhau đi. Mình nghĩ chắc thế nào chứ 1tr ăn nhằm gì mà cả 2 bên căng thẳng. Ngồi xuống nói chuyện bình tĩnh cả 2 cùng vui, tết nhất đến nơi rồi.

Nay là ngày thứ 4 rồi bạn nhé , gọi điện hôm đầu còn nghe máy nói là a đang bận làm trưa hoặc tối về a bật máy tính lên mới có pass , Gọi điện + nhắn tin cả sdt lẫn Facebook có đọc tin nhắn mà ko thèm trả lời.

Thử google reset pass trên ubuntu xem, mấy sv thường dùng máy ảo ubuntu 10.14.
Cách đây lâu lắm r cũng định mua của ông này nhưng thôi sang mua của bọn tàu, support nhiệt tình các thứ, thiếu script đoạn nào xin nó cho đoạn đó, xin thêm event các thứ nó cũng cho. Nghịch xong lại vứt xó :)))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên