[JX] Thuê dev Jx2

Mình cần tuyển dụng dev với yêu cầu như sau:
+ Dev lại trang bị củ ( những trang bị củ update opt cho nó )
+ Dev event hằng tháng
+ Dev lại 1 số phần thưởng rớt quái hay phần thưởng event,...
Lương : Mỗi tháng 4tr . + Thưởng nếu siêng
( Mình tuyển dev không cho tiếp cận source. Các bạn dev xong gửi file qua mình chèn lên sevver thôi, source cùi nhưng vì 1 số lý do không thể cho dev tiếp cận source dc ).
Zalo: 08..29..02.02...02

Mình cần tuyển dụng dev với yêu cầu như sau:
+ Dev lại trang bị củ ( những trang bị củ update opt cho nó )
+ Dev event hằng tháng
+ Dev lại 1 số phần thưởng rớt quái hay phần thưởng event,...
Lương : Mỗi tháng 4tr . + Thưởng nếu siêng
( Mình tuyển dev không cho tiếp cận source. Các bạn dev xong gửi file qua mình chèn lên sevver thôi, source cùi nhưng vì 1 số lý do không thể cho dev tiếp cận source dc ).
Zalo: 08..29..02.02...02
Không biết có ai nhận kèo này không nhỉ. Mình thì không có thời gian làm rồi!

4tr chắc có thể thuê gà mờ, nếu đúng source thuê dev cũng bị lộ source thôi vấn đề đó sớm hay muộn.
Giá rẻ chỉ thuê developer vừa chập chững vào nghề thôi. À mà sợ không ai nhận luôn ấy chứ.
PS: theo quan điểm cá nhân không có ý kích động người khác.

mấy bạn pro quá thì mình chịu. Source thì sẵn hết rồi. Chỉ dev lại 1 ít là chạy mà mấy bác chém thế thì chịu. muốn ăn ngon tự mở server rồi kiếm vài chục củ 1 tháng ( good luck nhé, thấy server chết đầy ra :)) )

mấy bạn pro quá thì mình chịu. Source thì sẵn hết rồi. Chỉ dev lại 1 ít là chạy mà mấy bác chém thế thì chịu. muốn ăn ngon tự mở server rồi kiếm vài chục củ 1 tháng ( good luck nhé, thấy server chết đầy ra :)) )

Nói Thật Ra thì cái Giá Bạn Đưa Ra Chỉ Có Thể là Newbie Mới Làm cho bạn , mà nhiều khi còn bị mất tiền ấy chứ . Chứ những pro khác , 1 là mở sv rồi , 2 là làm kỹ thuật cho ngừoi khác rồi ,

Đã Pro Có kỹ năng thì ngừoi ta cũng có soucre rồi , chả Phải Ham Muốn Cái Soucre Của bạn đâu , Ca Này Hơi Khó bạn à =]]z

Good Luck For You !

Nói Thật Ra thì cái Giá Bạn Đưa Ra Chỉ Có Thể là Newbie Mới Làm cho bạn , mà nhiều khi còn bị mất tiền ấy chứ . Chứ những pro khác , 1 là mở sv rồi , 2 là làm kỹ thuật cho ngừoi khác rồi ,

Đã Pro Có kỹ năng thì ngừoi ta cũng có soucre rồi , chả Phải Ham Muốn Cái Soucre Của bạn đâu , Ca Này Hơi Khó bạn à =]]z

Good Luck For You !
2 pro đang làm cho mình đây bạn. :)) mình may mắn nhỉ

cho mình hỏi ngu phát mấy bro ơi
code script rồi đưa bác chủ thớt chạy, thì lấy trộm gs như nào nhỉ
e đang thắc mắc script có làm được việc đó hay ko thôi, chứ ko có ý gì đâu nhé chủ thớt ơi :D

Vậy Là bạn quá may mắn rồi ,tiếc thay jx2 mình chả hiểu cm gì =]]z không cũng xin làm rồi
hóng share cánh vip các kiểu =))

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

cho mình hỏi ngu phát mấy bro ơi
code script rồi đưa bác chủ thớt chạy, thì lấy trộm gs như nào nhỉ
e đang thắc mắc script có làm được việc đó hay ko thôi, chứ ko có ý gì đâu nhé chủ thớt ơi :D
thì gắn cái gì đó vào đoạn code script đó khi chạy nó báo ip + pas về rồi chôm chỉa thôi ez =)) :p

Bên trên