Tàng kiếm Jx2 mod 1 người

quá hay bác ới! nhưng mà bác đã mở dc map tàng kiếm và đi 1 người chưa chỉ em với!

Hàng của bạn đây

Mình chạy Map tàng kiếm Thành Đô (trận địa nhóm thứ 2) nhé

You must be registered for see images

Hướng dẫn Mod

Giải nén file đính kèm ra được 2 file :
1. Chép đè file worldset_1.ini vào trong /home/jx2JQ/gs/maps

2. Chép đè file task_head.lua vào trong /home/jx2JQ/gs/script/²Ø½£É½×¯/task_script

------------------------------------------

Hướng dẫn qua ải

Ải 1 đến 4 kiếm góc lag đánh bình thường
Ải 5 phải chuẩn bị 3 cái Bát bảo tẩy tủy đơn (vì rút mỗi thanh kiếm phải đủ 250 tiềm năng thực), rút theo thứ tự sau đó trả kiếm theo thứ tự sẽ xuất hiện boss
Ải 6 tìm NPC qua ải

Ải 7 : thật sai lầm khi chọn TLQ vì ải này quái hệ Âm, chỉ có vài phái đánh ngon như, NMK, TLT, HD, Tà Độc ...
Quan trọng là ải 5 đủ 5 loại tiềm năng 250 mới rút hết kiếm. Hướng dẫn đến đây mà không chạy được chắc xóa game đi...kaka :p

File đính kèm
View attachment 166

-------------------------------------------------

Update: để thuận lợi cho các bạn đi tàng kiếm 1 mình qua được ải 5, mình đã mod tiềm năng gốc từ 999 lên 2500 điểm (max 5 đường: SM,NC,TP,GC,LH x500)
Yêu cầu: thực hiện chuyển sinh 7 & LV 99

File đính kèm
View attachment 198

Giải nén ra được 2 file
uplevel.txt chép đè vào gs/settings
meridian_payer_login.lua chép đè vào gs/settings/static_script/meridian

Chỉnh sửa lần cuối:
rất bổ ích thanks bác

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

Hàng của bạn đây

Mình chạy Map tàng kiếm Thành Đô nhe.

Hướng dẫn Mod

2. Chép đè file task_head.lua vào trong /home/jx2JQ/gs/script/²Ø½£É½×¯/task_script

Hướng dẫn qua ải

Ải 5 phải chuẩn bị 3 cái Bát bảo tẩy tủy đơn (vì rút mỗi thanh kiếm phải đủ 250 tiềm năng thực), rút theo thứ tự sau đó trả kiếm theo thứ tự sẽ xuất hiện boss
Ải 6 tìm NPC qua ải

Ải 7 : thật sai lầm khi chọn TLQ vì ải này quái hệ Âm, chỉ có vài phái đánh ngon như, NMK, TLT, HD, Tà Độc ...
Quan trọng là ải 5 đủ 5 loại tiềm năng 250 mới rút hết kiếm. Hướng dẫn đến đây mà không chạy được chắc xóa game đi...kaka :p

File đính kèm
View attachment 166
sao em copy y hệt mà nó vẫn bắt 5 người vậy bác ad

Hàng của bạn đây

Mình chạy Map tàng kiếm Thành Đô nhe.

Hướng dẫn Mod

Hướng dẫn qua ải

Ải 6 tìm NPC qua ải

File đính kèm
View attachment 166
Bạn chạy bản 1 click utf8 hay china thế bạn ơi, mình sửa file task_head là lỗi sever luôn @@, có quyền hay bảo vệ gì ở file này ko bác, nhân tiện bác biết mở thêm gs ko, chứ gs load dc có 400 map, mình mở 392map là crash sever luôn :(

Bạn chạy bản 1 click utf8 hay china thế bạn ơi, mình sửa file task_head là lỗi sever luôn @@, có quyền hay bảo vệ gì ở file này ko bác, nhân tiện bác biết mở thêm gs ko, chứ gs load dc có 400 map, mình mở 392map là crash sever luôn :(

bản CN xài trước giờ vẫn Ok, đang xài bản này. Còn cái GS chưa biết. Mỗi lần chạy Map mới phải tắt bớt Map cũ :(

bản CN xài trước giờ vẫn Ok, đang xài bản này. Còn cái GS chưa biết. Mỗi lần chạy Map mới phải tắt bớt Map cũ :(
Thế à, mình cũng đang chạy bản 1 click china, bản utf8 thì lỗi chạy file exe, mà mình khi sửa cài file task_head là lỗi luôn, bó tay. Hóng ông nào hướng dẫn thêm gs để chạy nhiều map hơn :)

rất bổ ích thanks bác

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

sao em copy y hệt mà nó vẫn bắt 5 người vậy bác ad

Chú ý khi chép file :(

sau đó cứ check giống như hình

Sau đó chép đè lên :(

Và phải hết sức chú ý lỗi cơ bản là

Phải thực hiện PT (tổ đội). Mặc dù chỉ có 1 mình :rolleyes:

Chú ý khi chép file :(

sau đó cứ check giống như hình

Sau đó chép đè lên :(

Và phải hết sức chú ý lỗi cơ bản là

Phải thực hiện PT (tổ đội). Mặc dù chỉ có 1 mình :rolleyes:

Cảm ơn rất nhiều, có mình id anh hùng thiếp đi tk với. Với cái nữa là có fix đc thái hư, tử quang với chiến trường ko ạ và mod đá Vac ko cần khí á. Nếu đc mình gửi bạn ít uống cà phê đồ �����

Mọi người ơi cho mình hỏi, bỏ cái giới hạn giờ chơi ở đâu thế

Chơi được 5h là lại bị giới hạn nên bí quá

mình thấy bên clbgamesvn có mấy bạn bảo ở trong setting của sever mà tìm mãi không thấy. đành nhờ các pro tìm và hướng dẫn mình bỏ cái giới hạn giờ chơi. mê con game này mà vào chơi đựoc được có 5 tiếng là nó không cho nhặt item.

anh em giúp mình với pro nào giúp với chạy võ lâm 2 off lỗi khi chạy replay không kết nối được GMC check log gmc nó báo [GMS] Ip:192.168.136.146 connected, permission check fail!

Bác ơi cho em hỏi
local tAttrLimitAddOn = { 1800,1900, 2000, 7000, 8000, 9000} local nBastAttrLimit = 999
Dòng nào là giới hạn điểm 3k của mình vậy nhỉ để em muốn chỉnh lên cao hơn á

Bên trên