[Mu PC] Source Takumi Update 15

Mình có bản mới hơn của takumi update lên các bạn có thể giúp mình cài online với anti hack ko nhỉ ae giao lưu mình còn gà lắm ;)
inbox mình cài cho

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

1: Bản này bị lỗi hiển thị skill hít gió của dk khi ở client thứ 2 ko nhìn thấy hiệu ứng ,
2: thẻ bài lucky xoay ra toàn đồ thường mạc dù đã chỉnh ở itemoptionrate ko tác dụng.
3: item thần rơi từ kundun lỗi 1 số món đồ thành thành đồ thường.

Bạn nào biết fix chỉ mình với.

bản này bị lỗi nha bạn

main.dll đâu ạ.

---------- Post added at 06:11 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

bạn có main.dll kg,chứ mình getmain kg có đc

---------- Post added at 06:15 AM ---------- Previous post was at 06:11 AM ----------

xin main.dll với ạ. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
main.dll đâu ạ.

---------- Post added at 06:11 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

bạn có main.dll kg,chứ mình getmain kg có đc

---------- Post added at 06:15 AM ---------- Previous post was at 06:11 AM ----------

xin main.dll với ạ. :)

bạn đang xài bản nào thì build main bản đó ra chứ khác bản nó lại k đồng bộ ý

minh không biết build main ế,biết getmain sẵn theo sevor đổi ip rồi chơi thôi :) mình tải cái bài của chủ thớt về cài sevor thấy chạy ok rồi mà kg getmain vì thiếu fail main.dll kg chơi đc. bạn giúp mình đc kg

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

<strong>minh không biết build main ế,biết getmain sẵn theo sevor đổi ip rồi chơi thôi :) mình tải cái bài của chủ thớt về cài sevor thấy chạy ok rồi mà kg getmain vì thiếu fail main.dll kg chơi đc. bạn giúp mình đc kg</strong>

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:21 AM ----------

bạn có servor nào tương tự bên trên mà chỉ cần cài và getmain thay ip là chơi đc kg ạ,.sevor có thú cưỡi ý ạ,

Thiếu hiệu ứng của vũ khí,wing custom (bị viền đen)
Thiếu file nào ko mọi người

thiếu effect, bạn thêm CEffect.dll vào plugin trong file info chỗ getmain rồi get main lại. cóp file CEffect.dll và file getmain vào client là ok

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:20 PM ----------

minh không biết build main ế,biết getmain sẵn theo sevor đổi ip rồi chơi thôi :) mình tải cái bài của chủ thớt về cài sevor thấy chạy ok rồi mà kg getmain vì thiếu fail main.dll kg chơi đc. bạn giúp mình đc kg

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:20 AM ----------

<strong>minh không biết build main ế,biết getmain sẵn theo sevor đổi ip rồi chơi thôi :) mình tải cái bài của chủ thớt về cài sevor thấy chạy ok rồi mà kg getmain vì thiếu fail main.dll kg chơi đc. bạn giúp mình đc kg</strong>

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:21 AM ----------

bạn có servor nào tương tự bên trên mà chỉ cần cài và getmain thay ip là chơi đc kg ạ,.sevor có thú cưỡi ý ạ,

Bạn tìm trong này có bài MUBexo rồi tải về nha, bản đấy có sẵn và full custom tha hồ dùng

Bên trên