[Mu PC] Sinh viên nghèo, cần tư vấn mua ServerMu

Hiện tại mình có làm 1 server Mu free nhưng là bản Share của Bimaloha nhưng bị BUG nhiều quá.
nay em nhịn ăn nhịn uống để dành được chút tiền, giờ em lên CLBDEVGAME mạo mụi Post 1 bài để mấy anh tư vấn giúp em mua 1 MuServer vừa đủ túi tiền ạ.
hoặc anh nào có nhã hứng Hợp tác làm 1 Server Mu free để chơi lâu dài em có VPS rồi nhé.

Hiện tại mình có làm 1 server Mu free nhưng là bản Share của Bimaloha nhưng bị BUG nhiều quá.
nay em nhịn ăn nhịn uống để dành được chút tiền, giờ em lên CLBDEVGAME mạo mụi Post 1 bài để mấy anh tư vấn giúp em mua 1 MuServer vừa đủ túi tiền ạ.
hoặc anh nào có nhã hứng Hợp tác làm 1 Server Mu free để chơi lâu dài em có VPS rồi nhé.

Ủa bug gì mà nhiều vại?
Rất dài, 30cmmmmmmmm

Hack point thì xem quyền quản trị web hoặc sql thôi chứ bộ game bug sao được point ta. Lạ vại? Có mấy mu onl suốt từ hồi share đến giờ vẫn khỏe re kìa.

Tình hình Even Nhên em củng bị Bug, Cách Bug là 1 con Ef và 1 con Dame Class nào củng được, Giết hết trứng nhện xong không giết 3 con nhên to, lấy con Ef Triệu hồi Pet xong lấy nhân vật khác giết con Pet là rơi đồ à.

Tình hình Even Nhên em củng bị Bug, Cách Bug là 1 con Ef và 1 con Dame Class nào củng được, Giết hết trứng nhện xong không giết 3 con nhên to, lấy con Ef Triệu hồi Pet xong lấy nhân vật khác giết con Pet là rơi đồ à.
fix bug này dễ ẹc, nếu con ef ko có ngọc để học skill gọi quái hoặc vô hiệu hóa skill đó trên server đi thì lấy đâu mà bug

KhongGianOL

Quản Lý
bạn phải biết bug như thế nào ? đa số thường là các bạn ko biết config sv game ntn nên post lên đây toàn bug này bug nọ...phải nói thẳng ra thì chủ topic (bimhola) mới biết đó có phải bug ko hoặc post hình ảnh lên đây cho mng cùng thảo luận và tìm cách fix...cám ơn...

Đề nghị lần sau nói rõ nhé././.

Bên trên