siêu nhân sss+ đã đổ bộ phiên bản gờ ét 2017 crack đã có mặt

Theo như trên thì các pháp sư trung quốc đã bẻ khóa được file mã hóa !

< SAU đây là link và top gốc bài viết bên diễn dàn của họ <<
<< https://www.iopq.net/thread-17124254-1-1.html >>

Có gì thì share hết đi còn kịp! Cứ như mấy ông đời đầu chơi mấy con game này cũng tầm 40 rồi đấy, sang 40 tốc độ lão hóa tăng cấp số nhân, đến lúc đó có mà thất truyền cả.

Bạn thổi hơi quá rồi. chắc bạn chưa test server này đúng không. mình vừa down xong server cũng y chang như bản lúc đầu share mà còn thiếu file nữa.

You must be registered for see images

làm mất gần 8h để down tốc độ 100KB :(

Bạn thổi hơi quá rồi. chắc bạn chưa test server này đúng không. mình vừa down xong server cũng y chang như bản lúc đầu share mà còn thiếu file nữa.

làm mất gần 8h để down tốc độ 100KB :(
Có vá qua bản của ông loli kia đc cái gì không? Khó nhất là file thêm font à í é é nữa mệt bm ra. Trước h có bản bosualongthanh là chơi offline được trọn vẹn luôn, sửa cũng không như loli chưa có tác phẩm nào để đời.

Có vá qua bản của ông loli kia đc cái gì không? Khó nhất là file thêm font à í é é nữa mệt bm ra. Trước h có bản bosualongthanh là chơi offline được trọn vẹn luôn, sửa cũng không như loli chưa có tác phẩm nào để đời.

Trước khi có v2017 có 1 bạn đã bán v2016. Link vẫn còn trên google chưa bị xóa. Chỉ 133MB

Trong cái rủi lại có 1 ít may mắn cho mình là file nén này .... tuy có đặt mật khẩu nhưng có thể xem cấu trúc tên file bên trong thư mục script. Nhìn sơ qua thì nó không bị lỗi font scipt nào cả. Nên bạn có thể dựa vào đó để sửa các file bị lỗi font. hoặc ......!

hoặc là... chờ cao nhân cho mật khẩu :(

Trước khi có v2017 có 1 bạn đã bán v2016. Link vẫn còn trên google chưa bị xóa. Chỉ 133MB

Trong cái rủi lại có 1 ít may mắn cho mình là file nén này .... tuy có đặt mật khẩu nhưng có thể xem cấu trúc tên file bên trong thư mục script. Nhìn sơ qua thì nó không bị lỗi font scipt nào cả. Nên bạn có thể dựa vào đó để sửa các file bị lỗi font. hoặc ......!

hoặc là... chờ cao nhân cho mật khẩu :(
Bản này của team kia mà! Phá pass cũng dễ chẳng qua khó chút thôi.

Thôi bạn nc như cc vậy del đóng gốp được clj toàn xin xỏ, bản bosua nó làm cax j có chiến trường mà sửa vs ko sửa, bản loli ghi rỏ là 2014, dkm mang về add đồ 2020 2021 nó chả lỗi lồi lol ra, đóng góp del được cc gì ngoài cái mõ xao lol, cứ cộng đồng toàn mấy thành phần này, thì chả có ai share cc gì nữa đâu thế cho vuông

Theo như trên thì các pháp sư trung quốc đã bẻ khóa được file mã hóa !

< SAU đây là link và top gốc bài viết bên diễn dàn của họ <<
<< https://www.iopq.net/thread-17124254-1-1.html >>View attachment 1565
Bản này này vẫn là 1664kb thôi nhé chú em, đm ém ém cái 2023 hoài đi

Thôi bạn nc như cc vậy del đóng gốp được clj toàn xin xỏ, bản bosua nó làm cax j có chiến trường mà sửa vs ko sửa, bản loli ghi rỏ là 2014, dkm mang về add đồ 2020 2021 nó chả lỗi lồi lol ra, đóng góp del được cc gì ngoài cái mõ xao lol, cứ cộng đồng toàn mấy thành phần này, thì chả có ai share cc gì nữa đâu thế cho vuông

Nóng rồi! =)). Nghe gì chưa ém ém 2023 hoài đi, share ra để người ta còn đi bán.

Không xin xỏ thì sao có người share như ông? Với lại đóng góp phát triển cộng đồng cái gì? Nâng cao kỹ năng code à kkk. Cỡ như ông thì không cần rồi nếu cần ông đã lấy luôn mã nguồn ra rồi. Còn vông là ông share cũng vì lợi ích của mình từ mấy thằng xin xỏ đó ông loli. Trong 3 năm ông không share thì có ai cần không hay là mấy web nó đang chết dần? Làm một lần rồi nó lại tụt, cơ hội kiếm ăn nó giảm dần web game lậu nó ít người thì mấy cần làm ad cũng không nhiều. Cộng đồng lớn tầm công ty có nhu cầu thì ai cần server kiểu này.

đang ra sức ăn xin file đây

File này có gì khác với file trước vậy bạn. Mình trước mắt chỉ thấy nó tăng từ 1644 KB lên 4525 KB

Còn trong game thì có gì thay đổi không bạn. Mình chạy thử mà chưa tìm thấy gì 🤣

File đã unpack thì code đọc đươc bác.còn chưa thì khỏi đọc.

Bên trên