[TLBB] Show hàng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm kia mới để tiêu đề đặt gạch để share, hôm nay thì sửa thành show hàng, chả biết nói gì hơn.

Dù sao bạn cũng là mod, đừng tùy hứng như vậy, đồng ý là hàng của bạn, bạn thích show hay share đó là quyền của bạn, nhưng ở đây ban đầu không ai xin xỏ cả, bản thân bạn đăng lên với tiêu đề là share từ bên clbgames cũ, bao nhiêu người hóng, trong đó có mình, h vầy thì chắc không share rồi, hy vọng rồi thất vọng.

"Nói lời phải giữ lấy lời, đừng như con bướm đậu rồi lại bay!"

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm kia mới để tiêu đề đặt gạch để share, hôm nay thì sửa thành show hàng, chả biết nói gì hơn.

Dù sao bạn cũng là mod, đừng tùy hứng như vậy, đồng ý là hàng của bạn, bạn thích show hay share đó là quyền của bạn, nhưng ở đây ban đầu không ai xin xỏ cả, bản thân bạn đăng lên với tiêu đề là share từ bên clbgames cũ, bao nhiêu người hóng, trong đó có mình, h vầy thì chắc không share rồi, hy vọng rồi thất vọng.

"Nói lời phải giữ lấy lời, đừng như con bướm đậu rồi lại bay!"

Để ý lúc anh ấy đăng có bảo là thất vọng vì ng nào đó nói lời không giữa lời, thôi thì giờ bác ấy cũng vậy thì thôi. chúng ta cứ kệ và đừng quan tâm!

Câu view là chủ yếu , nói ko phải mất lòng chứ bên này toàn rác câu view + thủ thuật ������

Anh bảy nói cũng có phần đúng mà cũng có 1 phần sai, họ làm gì mình đừng đoán mò, cứ biết thế là được Thời thế định đoạt , nhân gian tự cương, việc ai làm ng đó biết, nói thẳng quá cũng kì lắm anh bảy à :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên