[TLBB] Share TLBB Đẹp Ngon 3.6xx

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn a Vinh đã share, lâu lắm mới trở lại có ngay bản mới để chơi ^^

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

ai chỉ giúp e làm cách nào để làm Q được ko ạ, e đọc từ trang 1 tới hết có mấy bác hỏi nhưng chỉ thấy MOD kêu là add NPC TTS nhưng không trả nhiệm vụ được ạ, ai giúp e vs

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Vô tình thấy được video của a Vinh, a chỉ em làm hiệu ứng con PET giống trong video với ạ, đẹp quá sức, tks a
You must be registered for see images

Chỉnh sửa lần cuối:

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

ai chỉ giúp e làm cách nào để làm Q được ko ạ, e đọc từ trang 1 tới hết có mấy bác hỏi nhưng chỉ thấy MOD kêu là add NPC TTS nhưng không trả nhiệm vụ được ạ, ai giúp e vs

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Vô tình thấy được video của a Vinh, a chỉ em làm hiệu ứng con PET giống trong video với ạ, đẹp quá sức, tks a

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

E đã add Point trong Navicat nhưng vẫn ko lên được vip :( tại lúc vô đổi nó cứ hiện mãi như v :(, có cách nào chỉnh chong table t-char để lên vip dc ko ạ

có phải chỉnh chỗ t char đâu chỗ "web" quản lý acc mà bạn

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

E đã add Point trong Navicat nhưng vẫn ko lên được vip :( tại lúc vô đổi nó cứ hiện mãi như v :(, có cách nào chỉnh chong table t-char để lên vip dc ko ạ

Cái Đổi KNB này liên quan đến thằng Billing, nên dùng Billing nào có chức năng đổi tiền thì hãy sài nếu muốn dùng chức năng đó !

Vinh ơi cho mình hỏi xíu
sv này không chỉnh được số lượng vật phẩm xếp chồng à
mình chỉnh lại thành xếp tối đa 255 mà nó ko nhận
đã đồng bộ hết rồi

Ai cho em xin link ID BÍ TỊCH của tất cả các phái để ép vào vs lệnh ép với, bản 3.6 thiếu bí tịch nên ko học được YQ, cả yq hình người vs lò xo cũng mất

Em thay game.exe khác cũng không sử dụng được nút X close khi vào trong. Lúc đăng nhập chọn server nhân vật thì thoát được nhưng lúc vào trong thì không sử dụng được.

các đại hiệp ơi, cho tại hạ hỏi ngu phát:
- cái này cài là để chơi offline hay online vậy ạ?
- có topic nào hướng dẫn cách cài chi tiết không ạ?

**tại hạ newbie, các đại hiệp thông cảm với ạ :( !! Xin chỉ giáo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên