[JX] Share sever võ lâm truyền kỳ mobile 22 phái

Toandk nó chỉ tranh thủ hàng đang hót vợt mấy con gà thôi:) lỗi đâu cứ bán cái đã có gì rảnh thì sửa ko sửa thì ném đó. Kinh nghiệm dùng source nó bao nhiêu bản rồi... đầu tiên bán giá kiêu vãi đái xong thì giá nào cũng bán. Đến khi thấy hàng hết nhiệt thì chủ động inbox. Nên cae nào chuột bạch thì cắm đầu vào nó đi. Lưu ý hàng chỉ dành cho ae nào đã chạy jxm, còn ae mới vào nghề thì có 1 lời khuyên là đừng bao giờ nghĩ tới toandk bởi vì khi ae đang ở giữa biển ko biết bơi kiểu gì đâu :))

Vậy mà cũng có mấy đứa như bạn chờ có rồi clone hỏi mua xong đi bán lại rồi gặp mình ở đâu vào cắn ở đó có khá lên được ko bạn Duy Sơn ?

Bản game cũng từ tôi mà có được xong lấy đi sell lại rồi làm dịch vụ dìm hàng :v

Có ngon thì tự việt hóa lại mà đi dịch vụ chứ lấy đồ người khác vào to mồm chi quá vậy bạn :D

P/s: AE nào làm với tôi rồi thì biết những thể loại như nào mới bị bơ như vậy nhé!!
Chào thân ái và quyết thắng!!!!

Tôi chỉ có ý như thế này thôi. Khi bán game nhận tiền rồi thì nên support cho người ta đàng hoàng. Chứ đừng qua sông đấm buồi vượt sóng ( làm như vậy chỉ được 1 lần thôi mấy ông ạ. còn gì là chữ tín nữa). Còn ông nào share free được cho anh em thì tốt. Bản thân tôi cũng chỉ đợi chờ hàng share thôi chứ cũng không ngu mà bỏ tiền ra mua.

Vậy mà cũng có mấy đứa như bạn chờ có rồi clone hỏi mua xong đi bán lại rồi gặp mình ở đâu vào cắn ở đó có khá lên được ko bạn Duy Sơn ?

Bản game cũng từ tôi mà có được xong lấy đi sell lại rồi làm dịch vụ dìm hàng :v

Có ngon thì tự việt hóa lại mà đi dịch vụ chứ lấy đồ người khác vào to mồm chi quá vậy bạn :D

P/s: AE nào làm với tôi rồi thì biết những thể loại như nào mới bị bơ như vậy nhé!!
Chào thân ái và quyết thắng!!!!
Hài, nói ko biết ngượng, đây chỉ hỏi giá xem thế nào chứ chưa bao giờ mua của ai là toandk cả nhé. Tôi mà giao dịch hay lấy acc clone mà mua bất kỳ 1 game nào của toandk thì éo phải người. Thấy mấy thằng nó mua xong nó bảo tôi hướng dẫn thì thấy sao nói vậy. Ko ảnh hưởng gì đến xã hội mà phải dìm hay ko dìm. Nên phát biểu cho đúng

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

Hài, nói ko biết ngượng, đây chỉ hỏi giá xem thế nào chứ chưa bao giờ mua của ai là toandk cả nhé. Tôi mà giao dịch hay lấy acc clone mà mua bất kỳ 1 game nào của toandk thì éo phải người. Thấy mấy thằng nó mua xong nó bảo tôi hướng dẫn thì thấy sao nói vậy. Ko ảnh hưởng gì đến xã hội mà phải dìm hay ko dìm. Nên phát biểu cho đúng
. Còn mấy cái source vớ vẩn ae lỗi tùm lum, ae nó cho thì về fix lại còn chán. Ở đây vấn đề là bán cho người ta thì phải có trách nhiệm với bản game mình bán ra. Chứ ko phải ăn tiền xong là lặn

Các bác cho e hỏi , e đang cài bản này thì bị lỗi load 95% có ai biết sửa như thế nào k ạ , e đã đồng bộ ip ở login.lua , client , server . mà sao vẫn k được . ai có thể giải đáp giúp e , e cám ơn rất nhiều ạ !

Bên trên