[Mu Mobile] Share Sever MuMobile v2.6.9 ( 3.0 )

Bác cho hỏi sv này dùng client apk nào vậy , e dùng apk 2.6.9 khác báo sai version @@@
dùng client 2.6.9 bt mà :))ù chắc config sai gì rồi

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Thớt ơi sao tớ download về kis 2018 kill sạch file SV .exe vậy ...............
tắt kis đi ko nó nghĩ virus . cxhajy xong thì mở :))

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Bác luật ơi giúp mình vụ ios này tý
mình lấy ios từ muvosong.mobi
mình edit ip của mình và domain của mình rồi
nhưng khi vào game, load source xong thì bị như hình
(hình đây)
xem đã thay hết ip gốc chưa. load đứng thế này còn ip đó

dùng client 2.6.9 bt mà :))ù chắc config sai gì rồi

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

tắt kis đi ko nó nghĩ virus . cxhajy xong thì mở :))

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

xem đã thay hết ip gốc chưa. load đứng thế này còn ip đó

Mình tìm được lỗi này rồi
:D do mình build nhiều quá điện thoại nó lưu cache hay gì đó, phải năng ver lên mới được

Bác luật giúp mình cái liên server được không, mình chạy lên mà khi vào map cứ load mãi xong disconect, cả android và ios
:(

Mình tìm được lỗi này rồi
:D do mình build nhiều quá điện thoại nó lưu cache hay gì đó, phải năng ver lên mới được

Bác luật giúp mình cái liên server được không, mình chạy lên mà khi vào map cứ load mãi xong disconect, cả android và ios
:(

bạn check lại port trong navicat - muserverlist và trong mu_kuafu_9001 , đầu tiên chạy hết file trong sv, rồi liên sv, sau đó bật kf nhé

bạn check lại port trong navicat - muserverlist và trong mu_kuafu_9001 , đầu tiên chạy hết file trong sv, rồi liên sv, sau đó bật kf nhé
mình k thấy cái db mu_kuafu_9001 chỉ có cái db mu_kuafu mình cũng kiểm tra rồi các cổng port đều đúng hết
bạn có thể teamview sửa giúp mình được không
mình sửa mãi không xong

mình bật server lên xong chạy game trên android
vào map liên server thì bị load
mình dùng packet capture thì được như này
You must be registered for see images

mình có kiểm tra port cũng đã mở port 9001 rồi

Đính kèm

1.4 KB · Xem: 301
Bên trên