[JX] Share Server Võ Lâm Mobile 17 Phái Việt Hóa

APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì ??? cho mình xin link với ạ? xin hướng dẫn cài đặt chi tiết với ạ... thank chủ thớt và Ace CLB nhé ^^

APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì ??? cho mình xin link với ạ? xin hướng dẫn cài đặt chi tiết với ạ... thank chủ thớt và Ace CLB nhé ^^
https://www.facebook.com/groups/VLTKlau/
bạn vào nhóm này có một số server private 17 phái đó :D bạn tải client của họ về decompiled ra sửa tên và URL tới server của mình là đc nhé

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

có vài sv đang online :
jxthienha.online
vlxamca.mobi
ngaothi.com
bạn vào tải client APK và IOS về rồi fix url + tên app là đc

Server\CommonScript\NewInformation\NewInformationDef
Mình nhớ ko nhầm là ở đây , tắt thì bạn chỉ cần xóa ví dụ xóa " Kết Quả Công Thành Chiến " thì bôi đen đi xong delete thôi
DomainBattle = { szTitle = "Kết Quả Công Thành Chiến",
szUiName = "TerritoryInfo",
},
xong đồng bộ qua Client là đc :p

Mình đã thử rồi mà không được không phải chỗ đó ạ. bạn có biết Event là vào phần nào không, và có cách nào mà mở cấp không cần chỉnh giờ ko bạn nhỉ.

Cảm ơn bạn nhiều.

các pro cho hỏi:
- Rớt đồ Tần lăng đã sửa item và KNB rớt ở file RandomItem mà k thấy xi nhê gì.
- Tăng max giới hạn bày bán và đấu giá ở đâu ?
- Tăng lợi tức bang khi chén boss
- Và tăng kinh nghiệm lửa trại ở các hoạt động (ngoài train)
Thanks

Mình có bản VLTKM 18 phái VH 99% đầy đủ chức năng nhé mọi người ai cần pm mình giá cả cạnh tranh đảm bảo rẻ
Trọn bộ gồm Server + Client 18 Phái
APK + IPA đầy đủ FULL RES 18 phái
Tool Unpack
WEB API đầy đủ tính năng
https://www.facebook.com/thanhthu6789s
You must be registered for see images

Chỉnh sửa lần cuối:

jx2019

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Mình có bản VLTKM 18 phái VH 99% đầy đủ chức năng nhé mọi người ai cần pm mình giá cả cạnh tranh đảm bảo rẻ
Trọn bộ gồm Server + Client 18 Phái
APK + IPA đầy đủ FULL RES 18 phái
Tool Unpack
WEB API đầy đủ tính năng

Ai cần inbox mình nhé. Share cho A chiến chơi. chủ yếu là tình cảm. Chứ ko có ảo tưởng Sức Mạnh như những A ẻm kia đâu. G rất tốt vÀ OKI :) :) :). ae XẼ HÀI LÒNG

NOTE: xin lỗi - xin lấy tạm bài của bạn nhé... làm biếng up

https://www.facebook.com/groups/VLTKlau/
bạn vào nhóm này có một số server private 17 phái đó :D bạn tải client của họ về decompiled ra sửa tên và URL tới server của mình là đc nhé

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

có vài sv đang online :
jxthienha.online
vlxamca.mobi
ngaothi.com
bạn vào tải client APK và IOS về rồi fix url + tên app là đc

con ngaothi.com là tui mở. mà là 16 phái đó cha nội

Cần chủ thớt chỉ giáo vụ quy định Vật phẩm đấu giá từ các sự kiện như minh chủ võ lâm, v..v nó quy định ở file nào ??

VD: đi võ lâm minh chủ sẽ có những đồ được lên đấu giá (mặc dù biết là phụ thuộc vào lượng người hoạt động)

Mong được chỉ giáo. kiểu như muốn 1 người đánh bos mà vẫn lên đấu giá nhiều đồ

Bên trên