[JX] Share Server dev bởi thằng em Bil - Học hỏi chứ k ăn liền

Server này chỉ mang tính chất tham khảo mò được gì mò thôi nha các bạn. chứ rối lắm. vì ku bil nó gán local hàm = 1 thư viện khác rồi nó viết. nên nhìn sẽ rối mắt lắm.
trong sv này mình thấy có chức năng tiêu bang chiến, hoa sơn loạn chiến đã được fix. tính năng câu cá. và chống post điểm tống kim.
Ngoài ra bil nó còn viết config tắt mở rơi đồ ở map trên script luôn đó.
nếu mọi người có chỉnh sửa lại cho đúng với hàm của vng với sv nguồn thì share lại cho mọi người cùng phát triển nha .
Mình k có patch nên không login được. vì thấy thằng bil nó viết hàm check IP . nếu patch k đúng ip với mã pass thì vào game sẽ bị đẩy ra hết
và đây là link http://upfile.vn/FTZmu~BmNQFQ/jxser-rar.html

Trong soure mình thấy có 8gs ai hướng dẫn mình chạy sv này với được hk ạ!
Mình chạy gs1 rồi! vào game tao nhân vật nhưng máy chủ đang bảo trì ko vào đc! giống như chưa load map

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong soure mình thấy có 8gs ai hướng dẫn mình chạy sv này với được hk ạ!
Mình chạy gs1 rồi! vào game tao nhân vật nhưng máy chủ đang bảo trì ko vào đc! giống như chưa load map
Chạy 1sv như các sv khác, rồi vào cái bil-confg trong sv tắt cái check patch là chơi được.

mình test trên máy ảo thì chức năng giới hạn cửa sổ game theo ip và chống post điểm ko hoạt động. Ko thấy báo lỗi gì. Ai chỉ giùm được ko ?

Chạy 1sv như các sv khác, rồi vào cái bil-confg trong sv tắt cái check patch là chơi được.

mình test trên máy ảo thì chức năng giới hạn cửa sổ game theo ip và chống post điểm ko hoạt động. Ko thấy báo lỗi gì. Ai chỉ giùm được ko ?

Chạy gs1 hả bạn! mình chạy gs1 nhưng chưa load đủ map nên tạo nhân vật ở BLH chưa đc!

Share Thì Share Cho Hết , Ngóng 50 Like Share Nốt Code Web =]]z
5 Skin Của Bil !
You must be registered for see images

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

5 Skin Ở đây

Skin Tisu

skin

Share Thì Share Cho Hết , Ngóng 50 Like Share Nốt Code Web =]]z
5 Skin Của Bil !

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

5 Skin Ở đây

Skin Tisu

skin

Em chỉ thích cái avt của bác thôi share đi ae đều hóng đó :D.

Bên trên