[Mu PC] Share scf season 6.3

Mình dùng máy ảo config ip giống như video rồi mà chạy main vẫn cloud connect bạn ạ :(
chạy từng file bạn ơi mình test oke hết mà 99999999999999999 kt

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

Và lỗi này :(
You must be registered for see images
Có video mình test oke hết mà có sao đâu nhỉ, b chạy từng file thôi

#3 nó viết to và rõ ràng thế còn gì? Server không thể khởi chạy 2 lần. Tắt đi và bật lại. Bật thì bật một phát thôi, đừng bật 1 phát 4-5 liền, cái gì cũng phải từ từ bình tĩnh.
Mấy cái lỗi nó viết rõ ràng rồi, không biết tiếng anh thì google dịch là hiểu. Chủ động chút đi nhé.

#3 nó viết to và rõ ràng thế còn gì? Server không thể khởi chạy 2 lần. Tắt đi và bật lại. Bật thì bật một phát thôi, đừng bật 1 phát 4-5 liền, cái gì cũng phải từ từ bình tĩnh.
Mấy cái lỗi nó viết rõ ràng rồi, không biết tiếng anh thì google dịch là hiểu. Chủ động chút đi nhé.
Nhiều thằng tui phải bái lạy nó luôn, trải sẵn mâm rồi lên ngồi ăn thôi cũng không được chắc là đòi bón cơm cho ăn luôn @@

Nhiều thằng tui phải bái lạy nó luôn, trải sẵn mâm rồi lên ngồi ăn thôi cũng không được chắc là đòi bón cơm cho ăn luôn @@
bác làm ơn chỉ cho e cách fix lỗi với ạ:
1. ko mở rộng dc thùng đồ (e đã mua ở trong shop và dùng, đã đổi nhân vật)
2. cách tạo dòng phụ trội cho đồ socket dc ko ạ?
3. Fix hiện thị dame đánh quái. ví dụ dame thực 1m dame thì hiện thị 1m dame
THANK BÁC rất nhiều!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
bác làm ơn chỉ cho e cách fix lỗi với ạ:
1. ko mở rộng dc thùng đồ (e đã mua ở trong shop và dùng, đã đổi nhân vật)
2. cách tạo dòng phụ trội cho đồ socket dc ko ạ?
3. Fix hiện thị dame đánh quái. ví dụ dame thực 1m dame thì hiện thị 1m dame
THANK BÁC rất nhiều!!!
thùng đồ mở bt mà tắt gs kđ lại xem
dame thực là sao nói gì ko hiểu
dòng phụ trội socket là ntn nói rõ

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Mình chạy trên nên win 2008 r2 64 bit bạn ới
Mình chạy bt đó sao đâu nhỉ. Có cả clip Hd confing sever luôn mà. Nếu làm theo không được thì do máy tính của bạn rồi
https://www.youtube.com/watch?v=WCLMzf4nViI

Chỉnh sửa lần cuối:
thùng đồ mở bt mà tắt gs kđ lại xem
dame thực là sao nói gì ko hiểu
dòng phụ trội socket là ntn nói rõ

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Mình chạy bt đó sao đâu nhỉ. Có cả clip Hd confing sever luôn mà. Nếu làm theo không được thì do máy tính của bạn rồi
https://www.youtube.com/watch?v=WCLMzf4nViI
1. Thùng đồ e mở dc rồi bác. Dùng tintan editor để extended ware là 1 là ok
2. Dame thực có nghĩa là: bình thường e đánh kundun hiện rõ là đánh dc 500K máu, nhưng đánh con quái yếu khác nó chỉ hiện dame là 65k là max
3. Dòng phụ trội socket là: với vũ khí, khi bác khảm chuẩn thứ tự lửa, sét, băng ở 3 vị trí socket đầu tiên sẽ xuất hiện 1 dòng phụ trội là sức tấn công +11. Với quần áo bác khảm thứ tự 3 socket đầu tiên là: đất, gió, nước sẽ xuất hiện dòng phụ trội hp +29. Như bác elfcheat ở diễn đàn mình fix cứng dòng phụ trội luôn luôn là sức tấn công +11 ý bác
You must be registered for see images

Đính kèm

98.1 KB · Xem: 899
Bên trên