[Mobile Game] Share [HIỆP KHÁCH GIANG HỒ MOBILE] Offline Việt Hóa + GM Tool

RAM bạn bn GB vậy, 8GB mới chơi đc nha, 4GB đơ máy đấy, còn 4GB nhờ bạn nào bạn ý config bản VM cho chơi trên đth là đc .

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Hiện tại mình có hướng dẫn bật chế độ GM ở bài trước bạn kiểm tra lại ?

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Đợi ra quán net máy nhà k đủ ram quay clip =))
Ok bác, thảo nào máy ảo set ram 2gb k đủ chạy

mấy bác chỉnh gs.còn thì chỉnh 0 là tắt , 1 là có lệnh gm và lv 50 , số 2 là lv 1 và có lệnh gm
lệnh gm
@#setrolelevel
@#add
@#addexp
@#settime
@#addprp
@#jumpmtask
@#setsectlevel
@#addsectvit
@#worldboss
@#addcharm
@#addfeat
@#addhonor
@#addweaponmaster
@#addsectwarscore
@#addsectzoneboss
@#addtournamentscore
@#addtournamenthonor
@#addblexp
@#addwizzardpetexp
@#addpetcoexp
id item thì có thể xài tạm datas.txt RXJH\wwwroot\xgm, knb thì chổ ingame bấm nạp là nó vào, 1 lần 4500 , xài auto click cho mau

mấy bác chỉnh gs.còn thì chỉnh 0 là tắt , 1 là có lệnh gm và lv 50 , số 2 là lv 1 và có lệnh gm
lệnh gm
@#setrolelevel
@#add
@#addexp
@#settime
@#addprp
@#jumpmtask
@#setsectlevel
@#addsectvit
@#worldboss
@#addcharm
@#addfeat
@#addhonor
@#addweaponmaster
@#addsectwarscore
@#addsectzoneboss
@#addtournamentscore
@#addtournamenthonor
@#addblexp
@#addwizzardpetexp
@#addpetcoexp
id item thì có thể xài tạm datas.txt RXJH\wwwroot\xgm, knb thì chổ ingame bấm nạp là nó vào, 1 lần 4500 , xài auto click cho mau

bác ơi tại sao em toàn bị gửi tin thất bại thế nhỉ , chỉ dùng được mỗi setrolelvl

Ram mình 6G, chỉ chạy SV, chơi LAN, dùng điện thoại để vào game. Đã đổi IP máy tính sang 192.168.1.111
Cho mình hỏi, bạn dùng tool gì để edit IP file apk, mình dùng tool Apk easy k sign lại đc nó báo lỗi java
Mình dùng apk easy tool ý bạn , mình k biết giải mã cái AndroidManifest trong thư mục oringnal không có cũng edit mạng lan cho mọi người máy yếu chơi , lai·đi mò tiếp hịc

Bên trên