Share Full JXM Phiên bản 20 Phái Không Lỗi Core + File Hướng dẫn cài đặt Online full

You must be registered for see images

ảnh lỗi wed đang ký đây còn ảnh lỗi nv không kick vào được chỗ lực chiến chỗ gm.ini nữa
ôi cái lỗi muôn thuở là config sai ip đâm ra nó load không được file,bạn thử vào cmd và gõ ipconffig xong chụp lại toàn bộ cảd mạng mà bạn có cho mình xem phát chứ mình nhớ loáng thoáng là ip của bạn thuộc 192.168.1.xxx (chỉ nhớ mang máng mà thôi còn chính xác thì chờ bạn chụp lại cái thông tin card mạng). Cứ mấy bạn kia đâu có báo lỗi giống bạn đâu vì nếu bạn bị thì chăc chắn sẽ có thêm dăm ba bạn khác bị nữa.

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Ngon thế :v Rãnh làm phát luôn file ipa cho dân JB dùng bạn êi :3
nếu bạn dung cho ios thì bạn hỏi "dolljustice" nhé bạn đó sẽ hướng dẫn cho bạn cách cài :D

ôi cái lỗi muôn thuở là config sai ip đâm ra nó load không được file,bạn thử vào cmd và gõ ipconffig xong chụp lại toàn bộ cảd mạng mà bạn có cho mình xem phát chứ mình nhớ loáng thoáng là ip của bạn thuộc 192.168.1.xxx (chỉ nhớ mang máng mà thôi còn chính xác thì chờ bạn chụp lại cái thông tin card mạng). Cứ mấy bạn kia đâu có báo lỗi giống bạn đâu vì nếu bạn bị thì chăc chắn sẽ có thêm dăm ba bạn khác bị nữa.

mh cũng bị lỗi web đăng kí giống như bạn đó.
đang dùng bản 192.168.1.xx mạng nhà cũng chạy dải trên
vào dc index.html edit lại cũng dc nhưng vào các file khác ko dc.
----------
còn tạo nhận vật thì điền vào ô đang nhập là tự tạo nick ko phải đăng kí

mh cũng bị lỗi web đăng kí giống như bạn đó.
đang dùng bản 192.168.1.xx mạng nhà cũng chạy dải trên
vào dc index.html edit lại cũng dc nhưng vào các file khác ko dc.
----------
còn tạo nhận vật thì điền vào ô đang nhập là tự tạo nick ko phải đăng kí
Xin thành thật xin lỗi AE có dải ip 192.168.1.xxx nhé, lỗi do mình chưa config triệt để :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Chickdaoday

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
fix đc cái danh hiệu võ lâm chí tôn không bác, hiệu ứng rồng quấn quanh người ấy nó cứng cứng đơ không xoay
Chỉ android bị. Còn ios bt. Nên tôi cũng mặc

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

Giờ võ lâm cũng chán nên share cho anh em một số server về ngâm cứu chơi, đầu tiên là
1. JxMinhChu.Com https://drive.google.com/file/d/1O1bd8FbDslbyrRSeVS9o1rKjKXqKyTWC/view
Sẽ cập nhật tiếp các server khác khi có động lực, nhận tạo server theo yêu cầu giá rẻ, full tính năng
Vãi đái nhỉ jxminhchu.com là của tôi mà :)) trứoc bán game 16 17 18 cho ông. Do ông Bẩn tính quá. Share toàn bộ cho ông lúc đó ông bảo fix xong một số lỗi và cho tool, đến lúc hỗ trợ ông xong thì ông lại lật lọng ko cho tool. Nên bye bye từ đó...
:)))

---------- Post added at 09:16 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

Ông phải cho nó True chớ false là nó tắt đó
Khi đem online nhớ tắt GM đi ba. Không nó tống vô tù hết...

Chỉ android bị. Còn ios bt. Nên tôi cũng mặc

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

Vãi đái nhỉ jxminhchu.com là của tôi mà :)) trứoc bán game 16 17 18 cho ông. Do ông Bẩn tính quá. Share toàn bộ cho ông lúc đó ông bảo fix xong một số lỗi và cho tool, đến lúc hỗ trợ ông xong thì ông lại lật lọng ko cho tool. Nên bye bye từ đó...
:)))

---------- Post added at 09:16 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

Khi đem online nhớ tắt GM đi ba. Không nó tống vô tù hết...

Bác biết làm sao để mở chức năng GM cho 1 nhân vật do mình chỉ định thôi ko

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

Cứ true lên là thằng nào cũng có hết. Vl thật

Bên trên