[JX] Share File unpack Jx2 VNG

Rảnh quá không có gì làm ngồi unpack pak của vng. Được một số tệp khá cần thiết như ui này nọ. Còn lại mã hóa mọa hết rồi.
Unpack được có vài thứ như: script_c,settings_c,settings_c2,ui
Download:
[HIDE-THANKS]https://www.mediafire.com/file/0vmy0blg7mzta09/Unpack_JXVNG.rar/file[/HIDE-THANKS]
Ai dùng thì dùng nhé!!

Mình thì không cần file mới, cũng không cần F3 ..... mà mình chỉ cần đọc được các file bị mã hóa trong settings thôi. ước mơ thật nhỏ nhoi

(Nếu giải mã được những file đó chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ :p)

Mình thì không cần file mới, cũng không cần F3 ..... mà mình chỉ cần đọc được các file bị mã hóa trong settings thôi. ước mơ thật nhỏ nhoi

(Nếu giải mã được những file đó chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ :p)
Thì bạn sẽ có nguyên bộ setting chuẩn vinagame kakakak. À cho mình hỏi cái uimage lúc đăng nhập unpack ra có mỗi 800x600 , trong khi game có 2 độ phân giải là 800x600 và 1024x768. Vậy sao mà sài ta? 800x600 sài cho 1024 luôn hỡ.

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Vẫn các file đó
chả có j thêm cả :(
Ra cả đóng tệp mã hóa bạn ạ. Nên xóa hết. Không đọc được gì cả. Có uimage mà 800x600 mà mình nghĩ sài không được. KHông ra 1024 nhi?

Mình có thấy trong gs 2014 mod có tập tin có cánh nhưng không rõ EffectID1;EffectID2 nằm ở đâu trong res vậy các bạn? Biết chắc là không thể mang được nhưng nếu kiếm được Effect nó nằm đâu sẽ có hiệu ứng :p

View attachment 343

You must be registered for see images

Mình có thấy trong gs 2014 mod có tập tin có cánh nhưng không rõ EffectID1;EffectID2 nằm ở đâu trong res vậy các bạn? Biết chắc là không thể mang được nhưng nếu kiếm được Effect nó nằm đâu sẽ có hiệu ứng :p

View attachment 343

You must be registered for see images

=)))) thì mình cần thêm file ở script nữa mà bác, có file ko cũng chả làm gì đc đâu
mấy cái trang sức vs tín vật unpack bên volam2 online có đầy

mình khá tự tin là người trên video đưa vào ngoại trang, mũ áo quần đó, tức là add thêm ngoại trang với hình ảnh cánh các kiểu, nhìn lênh gm các pro cũng đoán được lệnh gọi gì rồi,
mình gà nên ko biết được có làm gì bên client ko nữa

Bên trên