[Mu PC] Releases mu ss16 Emulator [bata]

Tui dùng chả thấy sao cả, trong máy cả chục bản luôn đây này. Sợ virus thì cài vào máy ảo mà test.

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

mất kết nối thì bạn phải check xem ip sv với client đã khớp nhau chưa, sv chạy ok chưa.

bị thế này thì sao đây ông, chỉnh ip lại hết theo máy rùi
You must be registered for see images
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

kiểu này thua luôn không biết sửa thế nào
[/URL][/IMG]

nó báo Connect failed kìa bác k đọc à, kiểm tra lại kết nối sql chứ sửa sao nữa

---------- Post added at 03:43 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

nó báo Connect failed kìa bác k đọc à, kiểm tra lại kết nối sql chứ sửa sao nữa

---------- Post added at 03:43 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

Rối ở chỗ mình đã connect vào sql cũng như restor databast rùi mà như hình trước úp đó, nhưng vào bước này nó lại báo lỗi không kết nối. hình như lỗi do để tên (local)

Rối ở chỗ mình đã connect vào sql cũng như restor databast rùi mà như hình trước úp đó, nhưng vào bước này nó lại báo lỗi không kết nối. hình như lỗi do để tên (local)

(local) hay gì thì là do lúc cài SQL rồi, nên vào SQL xem nó tên gì rồi nhập đúng như thế là được

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

Làm theo 2 ảnh trên kia nữa mà ko được thì tốt nhất là del Server bác về SS6 cho dễ =)))

(local) hay gì thì là do lúc cài SQL rồi, nên vào SQL xem nó tên gì rồi nhập đúng như thế là được

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

Làm theo 2 ảnh trên kia nữa mà ko được thì tốt nhất là del Server bác về SS6 cho dễ =)))
Hihi tks bác nhìu, lỗi là do để cái (local) hiện tại mới làm xong và bắt đầu tự sướng. Ko có bác thông não chắc ko mò đc lun kkk. 1 lần nữa tks bác ngàn cái . Àk sẵn tiện up cho cái titan chỉnh đc điểm ruud của ông đi, tìm quài ko có cái nào xài đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi tks bác nhìu, lỗi là do để cái (local) hiện tại mới làm xong và bắt đầu tự sướng. Ko có bác thông não chắc ko mò đc lun kkk. 1 lần nữa tks bác ngàn cái . Àk sẵn tiện up cho cái titan chỉnh đc điểm ruud của ông đi, tìm quài ko có cái nào xài đc
Tìm box ruud thêm vào shop mà mở titan chỉ tạo acc thôi

lỗi thay đổi nhân vật hay logg out ra thì bị xóa item trên người, xóa nhiệm vụ, level thì giữ nguyên.
Lỗi eventitembag báo lỗi code sai gì đó, phải vào xóa hết các dòng trong eventitembagmanager mới vào game được.

bay giờ nó đâu còn up sữa nữa giờ nó lên season 16.3 chỉ bán server thoi rồi còn cái này là season 16.1 nó update tới 19 là im rồi, vì bản beata này nó nhờ ae fix lỗi xong mà có người đem đi bán server nó tức quá nên nó up len season 16.3 theo webzen luôn chỉ bán server :))

Bên trên