[JX] Nhờ các cao nhân chỉ giáo về linux bản thân pháp và nội công ạ

Như tiêu đề e newbie mới vào nghề mà e đang vọc skill nhưng khi em tăng thân pháp thì không lên lực tay mà nội công thì lên lực tay e tìm hết trong ebook 4.0 về mảng skill thì e chẳng thấy nhắc gì về hổ trợ gì cả, xin các cao nhân cho em ít gợi ý với ạ

E chưa test TLQ ạ, nhưng e test thiên nhẫn chưởng hay đm 5đ tăng nội công đều lên lực tay, nên e ko biết là do đâu để e mò tới ạ

E đâu mở onl bác, e đang dev trên nền ver 4 chuẩn nhất ctc ạ, vì e thấy ae trên clb toàn dev hkmp nên e dev lại ctc để ae ai muốn thì dùng ạ, mình có đọc bài viếc của bác gì đấy là chạy gs thân pháp gì đây mà e chưa hiểu, e nghĩ là nó hổ trợ cho skill thì e vào file lụa tìm mà ko thấy

E đâu mở onl bác, e đang dev trên nền ver 4 chuẩn nhất ctc ạ, vì e thấy ae trên clb toàn dev hkmp nên e dev lại ctc để ae ai muốn thì dùng ạ, mình có đọc bài viếc của bác gì đấy là chạy gs thân pháp gì đây mà e chưa hiểu, e nghĩ là nó hổ trợ cho skill thì e vào file lụa tìm mà ko thấy

Nói chung bác muốn chỉnh sửa nhiều thứ thì phải có source thôi , còn script thì chỉ viết sự kiện game là chính

Bên trên