JXM - topic giải đáp mọi vướng mắc về jxm cho ae sau 3 tuần vọc vạch

Ai biết fix lỗi này không giup với. bị lỗi này nên mở hàng trang- ky năng các mục ko dc

You must be registered for see images
Mấy lỗi này check xíu ra thôi mà ;)) cơ bản biết fix hay ko thôi

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

xem file log đó ở đâu vậy bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
trên server có log đó bạn :rolleyes:

ae cứ vọc bản 16 phái đi, như chủ thớt nói.
bản 17 lỗi tè le hột me, từ item, skill, exp nhân vật, quà onelogin, Bang hội, Ui, ..... và còn nhiều thứ khác, nói chung đừng va vào bản 17, toàn mod thôi

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

kỹ năng mở không được do skill sai, có thể là việt hóa lỗi... copy mục gốc vào đồng bộ sv với client là xong

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

chào bạn mình muốn unpack lấy tất cả file âm thanh đối thoại của npc tiếng việt mà mình ko biết cách bạn có thể cho mình xin đc ko bạn

bên server với client có mục setting, cứ cop mục Npcvoice với sound vào, đồng bộ 2 bên .. gôd lôk

---------- Post added at 07:02 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

Bác nào biết fix lick vào hàng trang ko mở dc không?
hành trang không mở được do nhiều nguyên nhân, sai sevver và client không giống mục item, ... thử copy item bên .cp khác vào

jx2019

Đang Chơi Ngoài Đảo
VND
Mấy lỗi này check xíu ra thôi mà ;)) cơ bản biết fix hay ko thôi

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

trên server có log đó bạn :rolleyes:

biết thì đêm lên đây hỏi làm gì bạn. nếu bạn biết thì ghi ra chỉ mọi người, ai gaowj truog hợp đó thi fix dc. vãi cái kiểu biết fix ko thôi. biết thì hỏi làm gì nữa

settings/kin/LevelSetting.tab
30char

---------- Post added at 02:14 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

anh em Cho mình hỏi cách giới hạn thành viên bang hội với ạ hj
Settings/Kin/LevelSetting.tab.........

---------- Post added at 02:15 AM ---------- Previous post was at 02:14 AM ----------

nhận exp của từng nhiệm vụ nó nằm ở file nào vậy bạn
Settings/Task/Task.tab
30 ký tự .......

---------- Post added at 02:16 AM ---------- Previous post was at 02:15 AM ----------

- Làm sao đặt tên nhân vật = tiếng việt có dấu nhỉ :)
Settings/textfilter
Settings/RandomName
đổi 2 thư mục của clien có dấu vào đồng bộ server !!!

Bên trên