[JX] JX2 vấn đề bxh cao thủ

Như tiêu đề cần cao nhân hướng dẫn về vấn đề bxh cao thủ local_rank, mình đã thử cách của thím dungcoi nhưng vẫn không ăn thua, vẫn báo lỗi phải kích hoạt KG_Goddnes --deamon (mình dùng server của thím thuongeopi).

Tks 4 read

[root@localhost Goddess]# ./KG_StatGameDataD

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

nhớ mở file .ini của nó ra change cái password giống với cái KG_Goddess.ini

Như tiêu đề cần cao nhân hướng dẫn về vấn đề bxh cao thủ local_rank, mình đã thử cách của thím dungcoi nhưng vẫn không ăn thua, vẫn báo lỗi phải kích hoạt KG_Goddnes --deamon (mình dùng server của thím thuongeopi).

Tks 4 read

Mình đoán là Bảng xếp hạng nằm trong file gw/Goddess/Top10_KG_RoleStatistic.dat. Và nó sẽ được cập nhật dữ liệu mới khi bạn chạy 1 file nào đó (chắc nó đã bị xóa khi share... đoán vậy) .... Chứ không phải chạy KG_GoddessD là nó cập nhật mới dữ liệu vào file này (hoặc cũng có thể kèm theo lệnh gì đó mà mình ... chưa biết :()

==> Nói như Huề vốn...kaka :p

[root@localhost Goddess]# ./KG_StatGameDataD

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

nhớ mở file .ini của nó ra change cái password giống với cái KG_Goddess.ini

Tui quờn nát cái Goddess rồi ông ạ, cách này chắc chỉ áp dụng được cho sv cgalaxy thui.

Mình đoán là Bảng xếp hạng nằm trong file gw/Goddess/Top10_KG_RoleStatistic.dat. Và nó sẽ được cập nhật dữ liệu mới khi bạn chạy 1 file nào đó (chắc nó đã bị xóa khi share... đoán vậy) .... Chứ không phải chạy KG_GoddessD là nó cập nhật mới dữ liệu vào file này (hoặc cũng có thể kèm theo lệnh gì đó mà mình ... chưa biết :()

==> Nói như Huề vốn...kaka :p

Etou, tui vào log check thì khá là hề hước trong log Goddess có 2 file, 1 tên AN & 1 file tên Goddess. Check log sâu hơn thì file Goddess khi load sẽ load Angel_Goddess. Riết ko hiểu nổi luôn.

Đã fix, show hàng tý cho ae xem, tính ra chưa lục nghề, đang edit lại cho đẹp đẽ hơn cấp 70k nhìn vãi lúa quá :D Ai biết đến char mình chắc cũng chơi ở Dạ Hổ & Bạch Hổ lâu. Tks thím chuotnhatmedia đã gợi ý :d

You must be registered for see images

Chỉnh sửa lần cuối:
lấy gw khác
một số bản share bị thiếu 1 file để run cái bảng xh đó
mình dùng gw của bác cgalaxy share hồi đầu chậy oke mà

Uhm, vô tình tui đọc được 1 cmt cũ của thím mới phát hiện ra, chắc vì lý do thương mại nên xóa file đó. Tui đang tìm cách cho nó update vs clear mấy char có sẵn

mà tôi chơi offline lên cũng chả quan tâm nó có xh hay không nữa =))) cứ đồ đẹp là oke rồi

uhm, tui thì cũng chơi off Lan ở nhà vs mấy đứa em để ôn lại kỷ niệm cho vui, nhưng tui vẫn thích nó phải hoàn thiện phần nào những cái cơ bản cũng tập dev lại, bỏ lâu quá rồi. Lên núi hình như chung đợt vs lão Tuan565 thời 2015 đến giờ

Bác tuân 565 cũng bỏ khá lâu thấy cái blog lâu lắm chưa thấy up bài mới gì khá buồn trước cần gì toàn vô đấy tìm

Alo thím dungcoi9x, hay thím nào biết cách cho cái bxh trắng tinh không? Đã fix được vụ án hiện hạng lên bxh chính rồi, giờ rank update_time 6h/lần, còn vướng mỗi chỗ nêu trên, check trong file thì thấy nó recall từ Role_Statist vs Statist folder mà vào check thì có tên mấy char có sẵn chỉ có trong log thôi, không biết file gốc nó dir từ đâu

Alo thím dungcoi9x, hay thím nào biết cách cho cái bxh trắng tinh không? Đã fix được vụ án hiện hạng lên bxh chính rồi, giờ rank update_time 6h/lần, còn vướng mỗi chỗ nêu trên, check trong file thì thấy nó recall từ Role_Statist vs Statist folder mà vào check thì có tên mấy char có sẵn chỉ có trong log thôi, không biết file gốc nó dir từ đâu
xoa het database đi =))) chi có cách đấy thôi

Mình chạy lên nó load lại toàn bộ nhân vật mà bạn. (trừ khi bạn chưa vào jx2ib_database... Sau đó chọn mục Role và xóa hết các nhân vật không cần thiết đi....)

Nhắc nhở thêm bạn các bạn Tân thủ nào chưa biết thứ tự chạy để có BXH: KG_GoddessD >> KG_StatGameDataD >> KG_BishopD >> SO2RelayD >> GS.

KG_StatGameDataD sau khi chạy xong tắt đi cũng được nhưng phải chạy sau KG_GoddessD

Bên trên