[JX] [Jx2] Fix Minh Giáo không được npc nhận ra

Cái này dành cho bác nào chưa biết, hoặc bị lỗi đi một số ải nó không cho đi vì không nhận ra môn phái....

Các bác vào /gs/script/lib tìm file globalfunctions.lua search function gf_GetRouteName(nRoute)

thêm mấy dòng sau vào
[24] = "Minh Gi¸o*",
[25] = "Minh Gi¸o Th¸nh ChiÕn",
[26] = "Minh Gi¸o TrËn Binh*",
[27] = "Minh Gi¸o HuyÕt Nh©n*",

nãy quên mất không thêm 25, 27 vào đây, các bác thêm vào là thành

function gf_GetRouteTable()
return {2,3,4,6,8,9,11,12,14,15,17,18,20,21,23,25,26,27,29,30};

save rồi reset là xong.

You must be registered for see images

PS: Bác nào biết fix cho sứ giả mp nhận minh giáo có thể chỉ mình không ạ, cảm ơn các bác

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này dành cho bác nào chưa biết, hoặc bị lỗi đi một số ải nó không cho đi vì không nhận ra môn phái....

Các bạn vào /gs/script/lib tìm file globalfunctions.lua search function gf_GetRouteName(nRoute)

thêm mấy dòng sau vào
save rồi reset là xong.

PS: Bác nào có thể chỉ chỗ fix minh giáo mình bấm sứ giả mp không hiện gì không ạ.

Tks bác bác cho mình hỏi kill mtmp mgb lấy cờ lên N/A nhưng chỉ đc 10 giây thì mình sửa làm sao bác

Các bác vào /gs/script/lib tìm file globalfunctions.lua search function gf_GetRouteName(nRoute)

thêm mấy dòng sau vào

nãy quên mất không thêm 25, 27 vào đây, các bác thêm vào là thành

function gf_GetRouteTable()
return {2,3,4,6,8,9,11,12,14,15,17,18,20,21,23,25,26,27,29,30};

save rồi reset là xong.

PS: Bác nào biết fix cho sứ giả mp nhận minh giáo có thể chỉ mình không ạ, cảm ơn các bác
sứ giả môn phái bạn vào autoexe.lua tìm nó và đường dẫn đến script của nó, mở ra sẽ có dòng đến minh giáo, nhưng bạn phải mở map minh giáo trc thì mới đến dc

Bên trên