[JX2] Buồn buồn phá game

Bác vào skills.txt tìm tên skill trấn phái cần sửa sau đó tìm tên đường dẫn của script skill đó rồi sửa ở dòng này mấy số 5,6,8,10 ấy thành 0 hết là được
You must be registered for see images
Thương lắm á, cảm ơn bác nhiều mà nói nghe nè dự án kia sau rồi hay tui làm cái clip giới thiệu cái kênh youtube của bác cho ae vô đó cho bác tư vấn tâm sinh lí nha.

Thương lắm á, cảm ơn bác nhiều mà nói nghe nè dự án kia sau rồi hay tui làm cái clip giới thiệu cái kênh youtube của bác cho ae vô đó cho bác tư vấn tâm sinh lí nha.

Sắp hoàn thành bác ạ, sẽ sớm giới thiệu cho anh em thôi. Kệnh này kênh cá nhân e up nghịch thôi, đợi e ra chính thức e mở kênh mới bạc. Cảm ơn bác đã ủng hộ

bác share mấy cái skill script đó cho em với, fix giống bác nói mà nó vẫn tốn sát khí :(

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Bác vào skills.txt tìm tên skill trấn phái cần sửa sau đó tìm tên đường dẫn của script skill đó rồi sửa ở dòng này mấy số 5,6,8,10 ấy thành 0 hết là được
You must be registered for see images
xin mấy file skill script của bác, em làm như bác mà vẫn tốn sát khí :(

VAC k tụ khí thì vào gs --> setting --> skill mở file skill.txt
tìm dòng
42 Vô ảnh cước 9 1 4 7 1 6 2 1 2 1 1 0 0 1 1 38951 188 12 55 5 1 1 2 1 456 96 1 18 100 \script\skill\ÉÙÁÖÎäÉ®\ÎÞÓ°½Å.lua cost_gas_point 0 skill_cast_effect_time 2 skill_interrupt_rate -55
sửa chổ giá trị cost_gas_point = 0
làm tương tự cho vi đà quyền, ca diệp thối, vv

Bên trên