[TLBB] Hỏi về chỉnh option của đồ

em muốn chỉnh dòng của trang bị ví dụ như thần khí 102 có dòng 17% máu giới hạn tăng thêm nhưng em dò theo cái equibase vào itemvaglue thì không thấy có số nào là 17% ạ. em muốn xin hướng dẫn để chỉnh sửa dòng ạ

bạn có thể nói rõ hơn chỉnh như thế nào được không ạ?
cột cn ở equi sẽ có 1 id, nó chinh là id ở cột A trong itemsegvalua,
ở equi sẽ khai báo những chỉ số nào đc cộng ( 1 là có -1 là k có )
ở itemsegvalua sẽ quy định giá trị ( bnhieu điểm ) ở những chỉ số đã đc khai báo trong equi

cột cn ở equi sẽ có 1 id, nó chinh là id ở cột A trong itemsegvalua,
ở equi sẽ khai báo những chỉ số nào đc cộng ( 1 là có -1 là k có )
ở itemsegvalua sẽ quy định giá trị ( bnhieu điểm ) ở những chỉ số đã đc khai báo trong equi
cho mình hỏi ở cái segvalua nó sẽ tính điểm theo tỉ lệ nào ạ? làm sao để biết cột nào ở đó cộng điểm cho thuộc tính nào ạ?

cho mình hỏi ở cái segvalua nó sẽ tính điểm theo tỉ lệ nào ạ? làm sao để biết cột nào ở đó cộng điểm cho thuộc tính nào ạ?

bạn dịch dòng thứ 2 là rõ, còn tỉ lệ bạn để 100 hoặc 50 điểm vào game xem nó là bao nhiêu rồi chia ra tỉ lệ như thế kinh nghiệm hơn chờ đợi trả lời

bạn dịch dòng thứ 2 là rõ, còn tỉ lệ bạn để 100 hoặc 50 điểm vào game xem nó là bao nhiêu rồi chia ra tỉ lệ như thế kinh nghiệm hơn chờ đợi trả lời
mình chỉnh được tỉ lệ ở đó rồi ạ. giờ mình muốn thêm mấy trang bị kiểu đeo đủ bộ thì sẽ kích hoạt thì phải chỉnh sửa những file nào và ở đâu ạ?

tức là mình muốn add 1 set đồ mới ý. ví dụ như mấy món lv 1 của sv mặc vào kích hoạt thuộc tính ẩn ạ

- 1 trang bị có kích hoạt thuộc tính ẩn giống các trang bị full thì phải chú ý để cột I trong file Equipbase.txt , cột này dùng id ở file EquipSetAttr.txt .
Chú thích : các trang bị mà ở cột I có cùng số id thì nó sẽ thành 1 bộ , còn bao nhiều trang bị mới hiện dòng ẩn thì phải xem mình qui định ở file EquipSetAttr.txt . như thế nào. Lấy ví dụ full 10 môn phái sẽ rõ ngay.

- 1 trang bị có kích hoạt thuộc tính ẩn giống các trang bị full thì phải chú ý để cột I trong file Equipbase.txt , cột này dùng id ở file EquipSetAttr.txt .
Chú thích : các trang bị mà ở cột I có cùng số id thì nó sẽ thành 1 bộ , còn bao nhiều trang bị mới hiện dòng ẩn thì phải xem mình qui định ở file EquipSetAttr.txt . như thế nào. Lấy ví dụ full 10 môn phái sẽ rõ ngay.
mình đã sửa cột I trong equiqbase sang id của cột equiqsetattr rồi nhưng nó hiện là bộ tân thủ 0/0 không hiện dòng ẩn luôn ạ

Bên trên