[JX] [Hỏi] Nhờ các cao nhân chỉ giúp Tủ quần áo biến thiên!

Chào các bác.

Hiện mình đang dùng bản 1 click của ThuongEopi, có sử dụng 1 số mod 1 người đi ải và trang bị Uy hổ, Kim xà 6.

Mình có tìm trong files goods xem item vật phẩm ngoại trang (108,109,110) thì có tìm đc 1 số bộ, nhưng khi nhập vào thì nhân vật mặc vào bị lỗi mất hình. Nhưng cũng bộ đấy mình mặc trong tủ quần áo biến thiên thì lại hiện bình thường.

Vậy xin hỏi các bác cái files quy định của tủ quần áo biến thiên nó nằm ở đâu để mình vào ngó qua cái được ko?

Cảm ơn các bác nhiều.

;)))
Của em thêm 3 file này vào tủ biến thiên full trang bị luôn
Thêm ba file này vào tủ biến thiên?. Ngoại trang hay trang bị để không hiển thị lỗi phải có item txt + res + client , sever + client phải đồng bộ. Tự dưng bạn cho người ta 3 cái file txt? nó chẳng giải quyết được việc gì rối càng thêm rối. Chú ý mấy cái txt của bạn không phải là res nhé.

Thêm ba file này vào tủ biến thiên?. Ngoại trang hay trang bị để không hiển thị lỗi phải có item txt + res + client , sever + client phải đồng bộ. Tự dưng bạn cho người ta 3 cái file txt? nó chẳng giải quyết được việc gì rối càng thêm rối. Chú ý mấy cái txt của bạn không phải là res nhé.
Bạn hâm à mà cho vào tủ biến thiên ???
tủ tự có rồi
nhưng chỉ vào ko hiện đồ
Hiểu ko ?
or ấn đổi ra nhưng ko mặc đc
Thêm 3 cái file này vào item trong setting là mặc đc và hiện hình nhé :)

View attachment 281
Các bác giải nén ra copy vào settings/item của sever với client nhé.
Mấy cái file bác share nó chẳng liên quan gì tới lỗi hiển thị cả, có nghiên kíu kỹ chưa?

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Thua.......................................!
Chắc tại ông kia đi cop nhặt của mấy bác trên share về Ctrl C + Ctrl V nguyên foder chứ đâu có biết nó cần những cái gì.

tủ tự có rồi
nhưng chỉ vào ko hiện đồ
Hiểu ko ?

3 file của bạn Mũ Áo Quần mình tải về so sánh với file trong server hiện tại của mình thì y nguyên như của bạn rồi.

Cho mình hỏi TỦ BIẾN THIÊN là file nào và nằm ở đâu thế bạn ? Server của mình thì ngược lại, nhận qua thẻ GM thì có ngoại trang và hiển thị mặc được không bị lỗi ảnh item nhưng mà khi mở tủ biến thiên xem thì lại không có ngoại trang đó. Mà chỉ có ngoại trang mình đã click chọn ở thẻ GM rơi vào tủ nhỏ đã mua thôi à.

Mình tìm không ra file của TỦ BIẾN THIÊN để xem và tìm cách thêm vào. Bạn biết file TỦ BIẾN THIÊN thì chỉ giáo cho mình với.

3 file của bạn Mũ Áo Quần mình tải về so sánh với file trong server hiện tại của mình thì y nguyên như của bạn rồi.

Cho mình hỏi TỦ BIẾN THIÊN là file nào và nằm ở đâu thế bạn ? Server của mình thì ngược lại, nhận qua thẻ GM thì có ngoại trang và hiển thị mặc được không bị lỗi ảnh item nhưng mà khi mở tủ biến thiên xem thì lại không có ngoại trang đó. Mà chỉ có ngoại trang mình đã click chọn ở thẻ GM rơi vào tủ nhỏ đã mua thôi à.

Mình tìm không ra file của TỦ BIẾN THIÊN để xem và tìm cách thêm vào. Bạn biết file TỦ BIẾN THIÊN thì chỉ giáo cho mình với.

Bác zô other.txt seach tủ biến thiên nó có đường dẫn nha

tủ tự có rồi
nhưng chỉ vào ko hiện đồ
Hiểu ko ?
Đó là do server ông cài nó có hình ảnh mấy item đó rồi.
Còn server người ta( do ng khác share) là chưa có file hình ảnh phần client.
Có setting cỡ nào mà ko có hình thì sao mà nó hiện được.
Muốn có hình ảnh hiện lên ở client thì phải có file image kiểu .pak ( hoặc patch nào đó thay patch có sẵn để update phần hình ảnh) + file setting phần server client cho item đó + file .res.

ý bạn là list danh sách ngoại trang trong "TỦ BIẾN THIÊN " chứ gì ? đấy là file coat.txt nhé tìm thì nút search sẽ giúp bạn :D

Nghiên kíu xem trong file này nhé . settings\item\collect\

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Đó là do server ông cài nó có hình ảnh mấy item đó rồi.
Còn server người ta( do ng khác share) là chưa có file hình ảnh phần client.
Có setting cỡ nào mà ko có hình thì sao mà nó hiện được.
Muốn có hình ảnh hiện lên ở client thì phải có file image kiểu .pak ( hoặc patch nào đó thay patch có sẵn để update phần hình ảnh) + file setting phần server client cho item đó + file .res.
Như bạn này thì ngon rồi dễ trao đổi, bàn luận. Như ông kia bảo thủ quá. lại còn kiu người khác hâm nữa. Hãi chẳng muốn nói.

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

Mấy cái file bác share nó chẳng liên quan gì tới lỗi hiển thị cả, có nghiên kíu kỹ chưa?

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Chắc tại ông kia đi cop nhặt của mấy bác trên share về Ctrl C + Ctrl V nguyên foder chứ đâu có biết nó cần những cái gì.
Không biết sao nữa :) ..............!

Bên trên